Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่องลบโปรแกรม NOD32 V2.7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่องลบโปรแกรม NOD32 V2.7

คือ ผมซื้อ Notebook มาจากงานคอมมาร์ทครับ ASUS F8N-4P03C ทางร้านเค้าลง NOD32 V2.7 มาให้ซึ่งผมจะเปลี่ยนมาใช้ตัวอื่น ทีนี้ผม uninstall ไม่ได้ครับ มันฟ้องว่า Setup.xml file is damaged or missing คาดว่าโปรแกรมคงไม่สมบูรณ์ ผมอยากทราบว่ามีวิธีใดที่จะลบโปรแกรมนี้ออกบ้าง ไม่สามารถสแกนไวรัสได้ ตลอดจนเวลารีสตาร์ทเครื่องโปรแกรมนี้จะสตาร์ทขึ้นมาหน้าจอด้วย ผมมือใหม่ครับขอความอนุเคราะห์ด้วยขอบคุณมากครับ

ไปโหลด nod v2.7 set up ทับ แล้วค่อย uninstall อีกครั้ง

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

Working...
      X