Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis แบบ hight

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis แบบ hight

cpu e7200
    m/b p5k-c
    vga galaxy 9600 gt
    ram 1g/fbs800...2ตัว
    ใหวป่าวครับท่านเทพ....ถ้ายังไม่ลื่นได้ใจท่านเทพนั้นควรเปลี่ยนอะไรดีครับ

น่าจะใหว
    ไล่ๆ ปรับดู

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      น่าจะใหว
      ไล่ๆ ปรับดู
      ท่านเห็นสเปค amd ที่ผมโพสป่าว สเปคใหนดีกว่ากันครับท่านเทพ

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
        ท่านเห็นสเปค amd ที่ผมโพสป่าว สเปคใหนดีกว่ากันครับท่านเทพ
        ยัง มีอะไรมั้ง นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ยัง มีอะไรมั้ง นะ
          mainbord m3a78-ehm hdmi
          cpu Athlon 64 X2 5600+
          ram 1g/fbs800 2ตัว

ถ้ายังไม่ดีพอสิ่งใดบ้างที่ข้าพควรเปลี่ยนครับท่านเทพทั้งหลาย...ว่าแต่galaxy 9600 gtตัวนี้ดีป่าว

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
            mainbord m3a78-ehm hdmi
            cpu Athlon 64 X2 5600+
            ram 1g/fbs800 2ตัว

ถ้ายังไม่ดีพอสิ่งใดบ้างที่ข้าพควรเปลี่ยนครับท่านเทพทั้งหลาย...ว่าแต่galaxy 9600 gtตัวนี้ดีป่าว
            แรงสู้ E7200 ไม่ได้เลย (ทั้งเกมส์ / ทำงาน)
            ต้องเอา X2 6400+ มาเทียบโน้น ละ
            X2 6000+ เทียบ E6600 / E6550 (E7200 แรงกว่า 3 ตัวนี้)

Comment

โอ้วววววววววววววว...แม่เจ้าโว้ยยยยยยยยยยยยยยใจหายแว้บบบบบบบบบบบบบบบ
              นึกว่า amd แรงกว่า เกือบไปแล้วดิ...
              โอ้ว ท่านเทพ นั้นผมก็ควรที่จะ จมหัวลงท้ายกับ e7200 รือ ....ขอบคุณมากครับท่านเทพ((หลงคิดว่า Athlon 64 X2 5600+ แรงกว่า e7200 ต้างนาน))

Comment

โอ้วววววววววววววว...แม่เจ้าโว้ยยยยยยยยยยยยยยใจหายแว้บบบบบบบบบบบบบบบ
                นึกว่า amd แรงกว่า เกือบไปแล้วดิ...
                โอ้ว ท่านเทพ นั้นผมก็ควรที่จะ จมหัวลงท้ายกับ e7200 รือ ....ขอบคุณมากครับท่านเทพ((หลงคิดว่า Athlon 64 X2 5600+ แรงกว่า e7200 ต้างนาน))
                ยิ่งถ้า oc ยิ่ง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=220346

Comment

ขอขอบพระคุณ.....นั้นขอปิดประเด็นเพียงเท่านี้...

...จบวาระ...

Comment

หุ หุ

Comment

E7200 ลากไกลครับ

Comment

ยิ่งถ้า oc ยิ่ง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=220346

DDR3 CL 7 ทำไมสูงจัง แถม CR 1T ทำได้เลยหรือ

Comment

Working...
                        X