Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ขอโทษครับทุกๆท่าน เกี่ยวกับ กรู้ทู้ตาม link ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้ขอโทษครับทุกๆท่าน เกี่ยวกับ กรู้ทู้ตาม link ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post3060816

เรื่องจากผมได้ ซื้อ ฮาดดิสใหม่มา 2 ตัว เลยพยายาม ต่อ raid ผ่าน หลายๆ controller แล้ว window มันไม่ stable เลย ก็เลย หาแผ่น window ไป ลงตัวใหม่ไป เปลี่ยน raid controller ไป เลยมัวแต่ลง window อ่าครับท่าน
    ผมขอโทษด้วยจริงๆครับ วันนี้ผมพึ่งกลับมาที่ทำงาน เลยไม่ได้ลงwindow เลยพึ่งมาเปิดดูอ่าครับ ขอโทษด้วยจริงๆนะครับ
    /วินครับ

โอ้โหเป็นการเป็นงานเลยคะ ไม่เป็นไรคะ ให้อภัยและใจไปเลยคะ แค่เค้าอยากทราบผลว่า

ผลลัพธ์ เป็นอย่างไรคะ

Comment

ไม่เป็นไร (เนียนทุกงาน ^..^)

Comment

นึกว่าเรื่องไร

Comment

ไม่เป็นรัยครับไม่เป็นรัย.... (เรื่องรัยกันหว่า)

Comment

Originally posted by dears View Post
            ไม่เป็นรัยครับไม่เป็นรัย.... (เรื่องรัยกันหว่า)
            เหมือนกัน..!!

Comment

ขอบคุนมากครับ ได้รับอภัยโทษ ขอบคุนครับ
              ปกติ ถ้ามีคนตั้งคำถามขอความช่วยเหลือแล้วผมเข้าไปตอบ แล้วเค้าไม่สนใจกลับมาดูก็คงจะรู้สึกไม่ดีเหมือนกันแหละครับ
              แต่อย่างที่ผมได้บอกท่านไปว่า คอมผมมันเอ๋อมากอยู่เลย เลยยังไม่ได้ ทำอะไรเรื่อง vga อ่าครับ มัวแต่ลง window... skz-sp3mar, sp3arp, sp3may, sp2feb, sp2 feb ??????O_o .....
              เวลาเข้ามาคอมค้างไปประมาน 25 วิ++++บางที เกือบ 1 นาที เคอเซอร์เม้าส กระตุกๆๆๆๆๆ
              ใส่แผ่น cd ไรเข้าไป ก็เหมือนจากระตุก ยาวนานครับ แก้ไม่ได้ซักทีเกือบ อาทิดแล้วอ่าครับ

Comment

*-*

Comment

Originally posted by pizpizza View Post
                  ขอบคุนมากครับ ได้รับอภัยโทษ ขอบคุนครับ
                  ปกติ ถ้ามีคนตั้งคำถามขอความช่วยเหลือแล้วผมเข้าไปตอบ แล้วเค้าไม่สนใจกลับมาดูก็คงจะรู้สึกไม่ดีเหมือนกันแหละครับ
                  แต่อย่างที่ผมได้บอกท่านไปว่า คอมผมมันเอ๋อมากอยู่เลย เลยยังไม่ได้ ทำอะไรเรื่อง vga อ่าครับ มัวแต่ลง window... skz-sp3mar, sp3arp, sp3may, sp2feb, sp2 feb ??????O_o .....
                  เวลาเข้ามาคอมค้างไปประมาน 25 วิ++++บางที เกือบ 1 นาที เคอเซอร์เม้าส กระตุกๆๆๆๆๆ
                  ใส่แผ่น cd ไรเข้าไป ก็เหมือนจากระตุก ยาวนานครับ แก้ไม่ได้ซักทีเกือบ อาทิดแล้วอ่าครับ
                  ปลปลปลปลปล
                  ผมไม่ได้ว่าว่า SKZ ไม่ดีนะครับ แต่ผมไม่ค่อยจารู้เรื่องเองน่ะครับ ขอโทษด้วยที่ไปกล่าวถึง

Comment

มารยาทงามแบบนี้(ตลอดไป) ใครๆ ก็ยินดีช่วยครับ ^^

Comment

Working...
                    X