Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปฟัง bose c3 c5 Klipsch gmx แล้วรู้สึกว่าเสียงมันไม่ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปฟัง bose c3 c5 Klipsch gmx แล้วรู้สึกว่าเสียงมันไม่ดีครับ

ผมไปฟัง bose c3 c5 Klipsch gmx แล้วรู้สึกว่าเสียงมันไม่ดีครับ หรือว่าเราหูตะกั่วฟังไม่เพราะแต่มันก็ไม่ปลื้มจริงๆ น่ะ แต่ดันไปชอบแนวหนักแน่นอย่างพวก x3 x5 leona มากกว่า

ความชอบคนเรามันต่งกัน แน่นอนครับ
    ถามว่า สมมุติถ้าจขกทไม่ชอบลำโพงยี่ห้อดัง แต่กลับไปชอบเสียงเสียงจากลำโพงยี่ห้อจีนแดงมากกว่า ก็ไม่ผิดครับ ก็เรามันคนฟัง ชอบอันไหน ก็ฟังอันนั้น คิๆๆๆๆ
    ปล. ผมชอบKlipsch gmx นะ แต่ไช้ leona 5555+

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
      ความชอบคนเรามันต่งกัน แน่นอนครับ
      ถามว่า สมมุติถ้าจขกทไม่ชอบลำโพงยี่ห้อดัง แต่กลับไปชอบเสียงเสียงจากลำโพงยี่ห้อจีนแดงมากกว่า ก็ไม่ผิดครับ ก็เรามันคนฟัง ชอบอันไหน ก็ฟังอันนั้น คิๆๆๆๆ
      ปล. ผมชอบKlipsch gmx นะ แต่ไช้ leona 5555+

Klipsch gmx ผมไปฟังที่พารากอน ปิดเบาๆ เสียงดีครับ นุ่มมาก แต่เปิดดังๆ บวมและค่อยข้างเพี้ยน

Comment

ดีใจกับท่านด้วยครับ ที่ไม่ต้องลำบาก หาตังค์ซื้อของดีๆ แพงๆ มาใช้

................
        ถ้าชอบดังๆแรงๆ ชุด PA ไปเลยครับ
        Last edited by camera; 31 Aug 2008, 22:25:33.

Comment

ชอบหนักๆ ฟังดังๆ นั่นเอง อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            ชอบหนักๆ ฟังดังๆ นั่นเอง อิอิอิอิ
            ชอบของหนัก ขอคำแนะนำลุงอ็อดได้

.....ล้อเล่นนะครับ.....

Comment

นั่นสิคับ เชื่อหูเราดีกว่า

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                นั่นสิคับ เชื่อหูเราดีกว่า
                ว่าอยู่ แต่บางคนซื้อตามกระแส และติดแบรนด์ ยี่ห้อดี เสียงจะดีเสมอไปหรือเปล่า

Comment

Originally posted by camera View Post
                  ท่านหน่อยไปไหน พาไปหาชุด PA ให้ฟังซักชุด หนักทั้งตู้ หนักทั้งเสียง
                  จะหลงมาฟัง PA กันแล้วเหรอ

Comment

ชอบชุดลำโพง..MISSILE

Comment

Originally posted by camera View Post
                      ชอบของหนัก ขอคำแนะนำลุงอ็อดได้

.....ล้อเล่นนะครับ.....
                      แกร...หมายความอย่างนั้นจริงๆ

แต่...ชั้นก็ชอบ ห้ามกันไม่ได้ จุ๊ฟ จุ๊ฟ

Originally posted by nooi View Post
                      จะหลงมาฟัง PA กันแล้วเหรอ
                      ฟังดังเกิน ฟังมาก ฟังบ่อยๆ

อายุเยอะ ไม่ตึงก็ดับ เนอะ อิอิอิอิ

Comment

pa ไม่ไหวครับดังเกิน เปลืองไฟ เปิดทีไฟตกทั้งหมู่บ้าน

Comment

ปาดๆๆๆ ไฟดับทั้งหมู่บ้าน

Comment

PA บางเจ้ามากับรถปั่นไฟ ไม่ต้องกลัวไฟตก อิอิ..

Comment

ใช้ฟังเพลงแนวไหนอ่าครับ

Comment

Working...
                              X