Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยเล่นCrysis ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยเล่นCrysis ไม่ผ่าน

ผมเล่นมาจนถึงด่านที่เข้าตึกไปช่วยผู้หญิง1คน
    แล้วพอออกมาก็เจอรถถัง2คัน
    ยังไงถึงจะทำลายรถถังได้อะคับ
    แล้วจะผ่านด่านนี้ยังไงตอบด้วยเล่น10รอบแล้ว

ชั้นล่างจะมี RPGให้เก็บครับคันนึงโดนซัก2-3นัดก็จอดเเล้วเเต่อย่ายิงพลาดนะครับมีเเบบจวนเจียนให้พอดี
    เเต่มีบ้านอีกหลังผมก็บอกไม่ถูกว่ามันพิกัดตรงไหนมีให้เก็บเหมือนกันลองๆหาดูครับ

Comment

เอา Missile Luncher มายิง
      ยิง 2 ลูก รถถังจึงจะพัง กระสุนหมดก็ไปเอามาใหม่อีกกระบอก

Comment

Working...
      X