Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Loop เล่นแบบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Loop เล่นแบบไหนดีครับ

คือว่า ตอนนี้ ผมเล่น แบบว่า

ปั้ม > หม้อน้ำ4ตอนหนา > CPU > หม้อน้ำ2ตอนบาง > ถังพักน้ำ

อนาคต ว่าจะ ทำการ์ดจอ ด้วย ว่าจะเป้นแบบนี้

ปั้ม > หม้อน้ำ4ตอนหนา > CPU > หม้อน้ำ3ตอนบาง > การ์ดจอ> หม้อน้ำ2ตอนบาง > ถังพักน้ำ

หรือจะเล่นแบบไหน ที่ว่า ให้เย้นๆ

เทพน้ำ บอกด้วยนะครับผม
    ขอบคุนครับ อิอิซุงเบย

ดีแล้วคับ แต่น่าจะเอา 2ตอน มาสลับที่กันกับ4ตอน เพราะก่อนเข้า ซีพียู แรงน้ำจะได้ไม่ตกเยอะ

Comment

รอเืทพน้ำมาตอบบบบ

Comment

น้ากุนนั้นก็เทพน้ำตัวยงเลยนะครับนั้น

Comment

อ่อ สรุปว่า ทำแบบที่พี่ เค้า บอก ก้โอเค ใช่ปะครับ

Comment

Originally posted by topza18tee View Post
            รอเืทพน้ำมาตอบบบบ
            ท่านกุนด้านบนนะอาวุโสสุดแล้วครับ คงไม่มีใครเขาอยากให้เรียกว่าเทพหรอกครับ(ตอบไปก็เหมือนอยากได้หน้า)
            คนที่เขาตอบก็เพราะมีความเอื้อเฟื้อ จะผิดจะถูกอย่างไงก็ต้องขอบคุณหรือให้เกียรติกันบ้างครับ

อยากเย็นก็เพิ่มหม้อเอานะครับ ลำดับมันก็สำคัญแต่มันก็ต่างกันไม่มากครับ
            ว่าแต่เล่นเคสอะไรครับยัดได้ตั้ง 9 ตอน?

Comment

Originally posted by atriam View Post
              ท่านกุนด้านบนนะอาวุโสสุดแล้วครับ คงไม่มีใครเขาอยากให้เรียกว่าเทพหรอกครับ(ตอบไปก็เหมือนอยากได้หน้า)
              คนที่เขาตอบก็เพราะมีความเอื้อเฟื้อ จะผิดจะถูกอย่างไงก็ต้องขอบคุณหรือให้เกียรติกันบ้างครับ

อยากเย็นก็เพิ่มหม้อเอานะครับ ลำดับมันก็สำคัญแต่มันก็ต่างกันไม่มากครับ
              ว่าแต่เล่นเคสอะไรครับยัดได้ตั้ง 9 ตอน?
              อ่อโทดทีครับ พอดี ผมเด้กใหม่ ไม่ค่อยรุ้เรื่องพวกนี้ สัก เท่าไหร่อะครับผม

Comment

Originally posted by atriam View Post

สรุปก็คือแก่สุดใน เวป นี้แล้วครับ

Comment

น่าจะถึงตอน อวสาน แล้วหล่ะครับ

Comment

เคสอะไรครับเนี่ย ใส่หม้อน้ำได้เยอะจัง -*-

Comment

Comment

Originally posted by jeeddee View Post
                        สรุปก็คือแก่สุดใน เวป นี้แล้วครับ
                        จาฟ้องแม่ แง๊ๆๆ

Comment

Working...
                        X