Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณๆๆๆว่าไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณๆๆๆว่าไหม

ทำไมเกมทุกวันนี้เขาทำได้ดีจริงๆๆๆ เทียบกับสมัยก่อน ตอนเล่น contra ต่างกันยังกับอยู่คนละโลกเลยคับ
    ใครรู้ช่วยตอบที่ คับ ว่าเขาใช้คนกี่คนเขียนเกมกันนะ
    Last edited by Yakuza_ขาลีบ; 18 Jun 2008, 07:59:19.

อ่าน credit ดูครับ มีคนเยอะอยู่

Comment

มันก็ต้องดีกว่าอยู่เเล้วอาครับมัน***งกันตั้ง20กว่าปีจะให้ภาพเหมือนเดิมเลยคงไม่ไหว เเล้วผมว่าคงไม่เกิน10ปีคนกับเกมก็คงเเยกไม่ออกเเล้วละ

Comment

นึกถึงอนาคตนะ แค่ 20 ปีเกมพัฒนาไปได้ขนาดนี้ จะพัฒนาไปขั้นไหนกันนะ แพนเที่ยมซูปเปอร์โอเวอร์ช้าจจิ้ง 1200GH การ์ดจอ 100800GX4 แรม 256GB 5555 คงจะมันกับไดเร็ก 100 ที่ทำภาพคนให้มีแม้กระทั่งรูขุมขนแถมดีไม่ดีอาจ มี SEXกัน ผ่านเกมเลยก็ได้ ใส่แว่นที่ครอบหัวเหมือนในการ์ตูนไง 55555

Comment

Originally posted by jorinter View Post
          นึกถึงอนาคตนะ แค่ 20 ปีเกมพัฒนาไปได้ขนาดนี้ จะพัฒนาไปขั้นไหนกันนะ แพนเที่ยมซูปเปอร์โอเวอร์ช้าจจิ้ง 1200GH การ์ดจอ 100800GX4 แรม 256GB 5555 คงจะมันกับไดเร็ก 100 ที่ทำภาพคนให้มีแม้กระทั่งรูขุมขนแถมดีไม่ดีอาจ มี SEXกัน ผ่านเกมเลยก็ได้ ใส่แว่นที่ครอบหัวเหมือนในการ์ตูนไง 55555
          ถ้าจะหมุกมุ่นแล้ว เหอะๆ

Comment

5555 ชอบจริงๆไอที่มีsexผ่านเกมส์คงเหมือนเวปแคมตอนนี้ละมั้ง*-*

Comment

แต่ผมว่า Contra กลับไปเล่นเมื่อไรก็สนุกนะครับ เกมส์ใหม่ๆเดียวนี้ บางเกมส์เล่นรอบ 2 รอบก็เบื่อ

Comment

Working...
              X