Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ วิธีต่อ m2n-e Front Panel หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ วิธีต่อ m2n-e Front Panel หน่อยครับ

พอดีได้เมนบอร์ดคืนมา แต่ตอนนี้เปิดไม่ติด เพราะไม่รู้ว่า ส่วนของสาย power usb sound ต่อตรงไหนครับ

หา manual mainboard m2n-e ในกล่องก็ไม่เจอ พยายามลองต่อไป 2 ครั้งก็ไม่ติดครับ

กลัวพังเลย มาถามก่อน ที่เวป asus ผมก็โหลด manual ไม่ได้

และขออีกคำถามครับ

cpu กับ พัดลม มันต่อกันไม่สนิทอะครับ เพราะมันกดเข้าล็อคไม่ได้ กลัวเมนบอร์ดพัง เพราะกดแรง

เวลาใช้จะมีปัญหามั้ยครับ

รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Front Panel ดูของบอร์ดไหนก็ได้ครับ รุ้นไกล้กัน

cpu กดไปเลยครับแรงๆ ไม่หักหลอก ถ้าต่อไม่สนิท Cpu ร้อนเกินแน่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้คอมยังเปิดไม่ติดเลย

เจอ manual มันแล้ว ต่อมามันก็เปิดติดแต่ไฟ hd ไม่ขึ้น ใครใช้ board m2n-e ถ้ามีรูปถ่ายรบกวน

อัพให้หน่อยได้มั้ยครับ แต่ตอนนี้ก็กังวล เพราะ ขา cpu เบี้ยว แต่ตอนนี้ดัดตรงแล้ว ไม่ทราบว่า ที่เปิดไม่ติด

เป็นเพราะปัญหานี้รึป่าวครับ ไม่เคยประกอบคอมเอง จะบ้าตาย

Comment

เดี๋ยวหาก่อนเด้อ

Comment

Working...
        X