Announcement

Collapse
No announcement yet.

POWER COLOR HD 4850 จากโกลคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• POWER COLOR HD 4850 จากโกลคอมครับ

POWER COLOR HD 4850 512MB
    625/933 ครับ

Temp

ร้อนมากจน hank ครับเข้า 3D ได้แว๊บหนึ่ง ต้องกด RESET ครับ แง้วๆๆๆๆ

ของผมไม่ได้สาย power ของตัวการ์ดมาด้วย ไม่แน่ใจว่ามีแถมมาด้วยหรือเปล่า
    ใครที่ไปซื้อลองดูให้ดีๆด้วยครับ

ตอนแรกว่าจะลองทดสอบดูแต่ไม่ไหวครับ hank ตลอด ไม่แน่ใจ driver + ความร้อนที่สูง
    ตัวการ์ด ประกัน COM7 ครับ
    driver ผมก็ลงจากแผ่นที่ให้มา ยังไม่ได้ลองตัวใหม่

ของที่แถมมาให้เหมือนใน ตปท ขาดแต่สาย power ไม่มีเกมให้น่ะแผ่น driver แผ่นเดียว
    มี powerdvd + iclone

ทำงานก่อนแหละกันเดี๊ยวจะไม่เสร็จ แล้วจะมา update ให้อีกรอบ

รอนั่งชม กะลังคิดอยู่ เอามารันเดอร์ maya กะ Realflow ใช้ของไรดี ระหว่าง 4870 3870x2 หรือ 280 9800X2 งืมๆๆ ตอบที

Comment

ขอบคุณครับ ของผมเีดี๋ยวเจอกันพรุ่งนี้ แล้วจะมาช่วยแจมครับ หุๆๆ..

Comment

มารอชมคับ อยากเห็นตัวการ์ดตัวเป็นๆจังคับ

Comment

ปรับความเร็วพัดลม 100% คับ
          พัดลมท่านแค่ 22%ไม่แปลกที่มันจะค้าง ^^
          เทสเกม ให้ชมด้วยนะคับอยากเห็น
          Last edited by im; 17 Jun 2008, 23:33:59.

Comment

รอชมครับ อยากทราบ system ของท่านด้วยนะครับ

Comment

เห้ย GPU 0%

78องศาเลยหรือเนี่ย

อยากเห็นสกอร์จังเลย

เผื่อได้เปลี่ยนมั่ง

Comment

ซื้อมาเท่าไหร่หรอครับ

Comment

อยากเห็นไวๆๆ จังเลย

Comment

โอ้วจอร์ท...... Shaders 800 U.
                    แฟซ่า 8800GT ผมแค่ 112 U. เอง

แต่ดูความร้อนแล้วไหงเปงงั้นหว่า

Comment

800 ว๊าว.......... แรงจริงๆ

Comment

รอชมของพี่น้องเราเทสกันสดๆดีกว่า อิอิ

Comment

รอดู รอ ชมคับผม

Comment

Originally posted by mrlup View Post
                            รอชมของพี่น้องเราเทสกันสดๆดีกว่า อิอิ
                            ของท่านได้มายังละคับ แหะๆ

Comment

RivaTuner ตาบอดสนิด มองไม่เห็นอะไรเลย ครับ ใช้งาน tool อะไรไม่ได้เลย
                              ปรับความเร็วรอบ พัดลมตรงไหนเนี๊ย

Comment

Working...
                              X