Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการนี้มันเป็นอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการนี้มันเป็นอะไรหรอครับ

คือตอนแรก กดเข้าเล่นเกมได้นะครับ แต่มาวันนี้ จะกดเข้าเล่นเกมแล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะครับ กดเข้าไปก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ มันเป็นอะไรหรอครับ

ช่วยทีนะครับ

Comment

เกมอะไร วินโดวส์อะไร ลองลงใหม่หรือยังครับ

ปล.ท่านต้องแจงรายละเอียดหน่อย ไม่งั้นตอบยากครับ

Comment

เกม GTA อะครับผมลง windows XP ใหม่แล้วนะครับ ตอนแรกเล่นได้แต่ แต่ตอนนี้เข้าไปเล่นไม่ได้แล้วอะครับ แล้วผมก็ลอง ลงเกมใหม่ยังเล่นไม่ได้เลยอะครับ ต้องลง วินโดวส์ ใหม่ถึงจะเล่นได้ แต่ตอนนี้ผมไม่อยากลงใหม่แล้วครับ เป็นมา สองรอบแล้วครับ มันเกียวกับอะไรครับ

Comment

คือผมลองกดตรงเกมแล้วคลิกขวา แล้วเลือก run as... แล้วมันขึ้นแบบในรูปอะครับ
          พอผมกดแล้วมันถึงเข้าเล่นเกมได้ มันเป็นที่อะไรหรอครับ
          Attached Files

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
            X