Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช่ Maxnet 2M แล้วมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช่ Maxnet 2M แล้วมั้งคับ

มีใครใช่ Maxnet 2M แล้วมั้งคับ ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้าง?
    เทียบกับของค่ายอื่นแล้วเป็นไง?
    คิดไว้ว่ากำลังจะติด

ใช้แล้วครับ
    แต่ให้เทียบกับของค่ายอื่นนี่ไม่รู้เหมือนกันครับ
    เพราะยังไม่เคยลองของค่ายอื่น
    เท่าที่ใช้มาก็ดีนะครับ ไม่เคยมีปัญหาเลย

Comment

Maxnet หลุดบ่อยปะครับ ผมเองก็จะขอใช้บริการ แล้วนี่ต้องใช้เบอร์ของ TOT หรือ TT&T ติดMaxnet อ่าครับ
      แล้วเทียบกับทรู เทียบได้ป่ะครับ

อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

เนตหลุดมันก็มีทุกเจ้าอ่ะครับ มันแล้วแต่ละพื้นที่

ถ้าหลุดก็ไปเหมารวมไม่ได้อ่ะครับ

อย่างเนตผม ใช้เร็วดี แต่พื้นที่อื่น ก็ไม่ดี ทั้งๆ ที่บริษัทเดียวกัน เห็นบ่นกันมากมาย

Comment

ของผม maxnet เค้าเพิ่มให้ผม 2 mb เป็น 4 mb โหลด บิทแรงดี

Comment

ผมว่า TT&T บริการดี มี 1103 ให้โทรไปแจ้งตลอด 24

Comment

ใช้อยู่ครับแรงดีไม่มีปัญหา พึ้งโหลดเกมมาเล่น 7G กว่าๆ ใช่เวลาประมาณ 12 ชั่วโมง 5555 ดีๆๆๆ ปล.เน็ตวิ่งเติมครับ เมื่อก่อนใช้ 256โหลด ครึ่งเดือน กว่าจะเสร็จ

Comment

ผมว่าถ้าย้ายค่ายมาใช้ TT&T กันหมดสุดท้ายก็คงลงเอยแบบเดิมละท่าน เหมือน 56kbps สมัยก่อน ไปดูเด๋วนี้สิ แรงซะไม่มี ^^

Comment

ผมก็2MBล่ะ เท่าที่ใช้มายังไม่มีปัญหาเลยนะคับ ผมว่ามันแล้วแต่พื่นที่มากกว่า แบบบางที่มันอาจจะอยู่ไกลตู้ส่งมากไปก็ได้นะคับ

Comment

เพื่อนผมก้ใช้คับมันบอกแรงดี ไม่มีปัญหาเรื่องหลุดซํกเท่าไหร่เลย
                    ผิดกะผม ToT 1m เน่าได้ใจ

Comment

เราใช้แบบ 4 mb อยุ่ จ่ายพัน นิสๆ ของ MAX NET แรง ดีเทสสปีด 3.5 - 3.8 ตลอด คุ้มดีครับ

Comment

ที่บ้านผม เป็น TOT คับแต่ผม จะใช้ TT@T MAXNET 2 เม็ก ทำไงบ้างคับ อยากรู้ไปใช้ TT@T ต้องมีค่าใช้จ่ายอ่ะไรบ้าง คับ ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุงค๊าบ

Comment

ของผม จาก 256 ยังไม่เป็น2 MB เลยงับ ยังเป็นแค่ 512 เองครับ เขาอัพให้ตอนที่บอกว่าจะอัพให้1mb
                          พื้นที่แถวบ้านผมดันอยู่อยุ่ปลายสาย ซวยเลย

Comment

ถามคนที่ใช้ชุมสายแถวบ้านดีกว่า เหมือนอยู่ปัตตานีถามคนเชียงใหม่ก็เท่านั้น ดีตรงที่ถูกของผม
                            ไม่มีหลุด

Comment

ดันนนนนน

Comment

Working...
                              X