Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องปริ้นตัวไหนที่สกีนแผ่นดีวีดีได้บ้างครับเเน่นำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องปริ้นตัวไหนที่สกีนแผ่นดีวีดีได้บ้างครับเเน่นำหน่อย

ช่วงนี้เน้นโหลดหนังมาดูบ่อยเลยอยากจะเก็บเเบบสวยๆครับอยากได้ไม่เเพงมากเเต่ของสกีนสวยๆเเนะนำหน่อยนะครับ ราคา ประมาณเท่าไหนครับไปเห็นตามโลตัสสองพันกว่าบาทนี่สกีนได้ไหมครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ แต่ว่า แผ่นมันก้ต้องแบบที่สกรีนได้ด้วยรึเปล่าไม่แน่ใจ จับๆ แล้วมันสากๆ มืออะ

Comment

Canon MP610 พิมพ์แผ่น CD DVD ได้

Comment

มียี่ห้อเดียวหรอครับ

Comment

มี HP รุ่นอะไรไม่รู้อะ ผมจำไม่ได้ อีกรุ่นนึงครับ ใช้ดีเหมือนกัน
          cannon คนนิยม เพราะถูกกว่า แต่มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่

ท่าน tack77 เข้าใจถูกแล้วครับ แผ่นที่ปริ๊นหน้าได้ เนื้อมันจะสากๆ หรือไม่มั่นใจตอนซื้อ ก็บอกว่าเอาแบบปริ๊นหน้า

Comment

epson r230
            r290
            canon ip4500 ตัวนี้ถูกสุด 39xx ถ้าจำไม่ผิดนะคะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

epson r230
                พิมพ์นิยมครับ

Comment

lightscribe ทำได้เปล่าครับ

Comment

ผมใช้ HP photosmart D5160 อยู่งานสวยใช้ได้(เพระาหมึกแท้มั้ง)

Comment

Working...
                    X