Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา AGP 7600GS DDR3 หรือ 7300GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา AGP 7600GS DDR3 หรือ 7300GT

ตามหา AGP 7600GS DDR3 หรือ 7300 ตามคำแนะนำของผู้รู้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=223287

7600GS DDR3

Comment

ใครมีอยากปล่อยมาให้ดูแลต่อบอกนะครับ

Comment

Originally posted by toro View Post
        ใครมีอยากปล่อยมาให้ดูแลต่อบอกนะครับ
        ลองไปที่หมวด ซื้อ/ขาย ดู
        บางที่อาจจะได้ 7600GT DDR3 หรือ 7900GS AGP แรงๆ

Comment

บ้านอยู่ไกลไหมล่ะครับ?
          ที่เดินหาเจอ เจอที่ตะวันนาอยู่ร้านนึง
          7600GS นะครับ ร้านในสุดด้านขวา ราคาอยู่ที่2800

Comment

ตจว. ครับ

Comment

ลองประกาศหาในห้องนั้นน่าจะตรงประเด็นกว่านะท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=16

Comment

ดัน

Comment

พอดีตอบกลับไม่ทันอ่ะ จริงๆตามร้านใหญ่ๆน่าจะมีให้สั่งนะครับ 7600gsเนี่ย
                  แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ เล่น7300GTก็ได้มั้งครับ
                  ปล.7600 ที่ว่ามา มือ1ครับ

Comment

เดะพรุ่งนี้เช้า จะลองไปดูของให้อีกทีที่ร้านนะครับ
                    ถ้าไม่เจอ จะลองหาATI ที่คุณภาพและราคาพอๆกันไว้ให้ดูละกัน
                    พรุ่งนี้จะมาโพสบอกอีกที
                    ว่าแต่อยากใช้หรือเปล่าล่ะครับ ATIน่ะ
                    ปล.อย่าเพิ่งรีบซื้อซะก่อนล่ะ เดะเช็คของให้ อีกอย่างผมว่าที่โคราชมันสั่งของได้นี่นา- -*

Comment

เอาล่ะครับ ไปดูของมาให้แล้ว
                      spark 7300GT ตอนนี้ตกอยู่ที่2500
                      ส่วน7600gsนี่ต้องสั่งทางร้านแล้วล่ะครับ เพราะเขาบอกว่าส่งคืนศูนย์ไปแล้ว ถ้าต้องการให้สั่งออเดอร์ไว้
                      แต่ถ้าจะเล่นของATI ก็มี HD2600XT DDR3 ราคาอยู่ที่2800-2990
                      แต่ไม่รู้ว่าที่นั่นเท่าไหร่นะครับ- -*
                      ว่าแต่มีงบเท่าไหร่ล่ะครับ?

Comment

Working...
                      X