Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ ช่วยดูให้หน่อยครับ

ตอนเปิดมาแรกๆก็เล่นได้ภาพเต็มจอดีอยู่ แต่พอไปเข้าห้องน้ำ กลับมาอีกที ภาพเหลือเป็นเส้นเล็กๆ เส้นเดียวอยู่กลางจอ - - เปิดปิดหลายรอบแล้วก็ยังเหมือนเดิม - - หรือว่าต้องซื้อใหม่เหรอครับ เหอๆ

THX

ตอนนี้ยืมจอเพื่อนมาเล่น หุหุ

ถอดออกทำความสะอาดเก็บใส่กล่อง เคลม

Comment

เสียครับ ส่งซ่อม ถ้าเกิน 1000 แนะนำซื้อใหม่ดีกว่า

Comment

จอ CRT ใช่มั้ยครับ ของผมก้เคยเป็น ตัวเก่า ใช้มานานมาก 5 ปี พอเล่นๆไปมันจะดับ ภาพสั่นมั่ง ต้อง ตบ !!

Comment

ตบไปตบมาจอเหลืองเลยของผม

Comment

ซ่อมดีกว่าคับ ฝืนใช้ จอไหม้คาทีนะ เคยเหน ไม่ได้ขู่

Comment

จอเสียแล้วแน่ๆครับ ซ่อมไม่คุ้มหรอก ซื้อใหม่ดีกว่าครับ

Comment

เหอๆ เสียตังค์อีกแย้ว ToT

Comment

Working...
                X