Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนvistaช่วยดูทีครับพอดีโหลดvistaใหม่มาลองแล้วมันเป็นแบบนี้เวลาเข้าเวปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนvistaช่วยดูทีครับพอดีโหลดvistaใหม่มาลองแล้วมันเป็นแบบนี้เวลาเข้าเวปครับ

เซียนvistaช่วยดูทีครับพอดีโหลดvistaใหม่มาลองแล้วมันเป็นแบบนี้เวลาเข้าเวปครับ จะเป็นแค่บ้างเวปอย่าง overclockไม่เป็น kapook เป็น ธนาคาร ก็เป็นครับ
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:49:30.

เกี่ยวกับ Cert ของ IE ครับ
    ไปปรับไรมันเปล่า ป๋า

Comment

ปล่าวเลยท่าน รู้วิธีคืนค่ามันใหมท่านเอก ตอนนี้เลยต้องใช้ firefox แทน - -"

Comment

มารอดูเซียนวิสต้า ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          ปล่าวเลยท่าน รู้วิธีคืนค่ามันใหมท่านเอก ตอนนี้เลยต้องใช้ firefox แทน - -"
          Firefox นั่นหละครับ แจ่มสุด ถ้าป๋า add extension เจ๋งๆ เข้าไปละ ไวกว่า IE เลยครับ
          เสียอย่างเดียว BBL ไม่รองรับ

Comment

FireFoxเลยครับ ตอนนี้ออกFFX3แล้ว รีบๆโหลดนะครับ ทำลายสถิติกินเนสบุ๊คกัน

Comment

เหอๆเค้าใช้ TheWorld 2.1 อ่ะ

Comment

กด continue to this website เลยครับท่าน

ซิเคียวริตี้ของ vista มันดีเกินไปครับ แนว block ไว้ก่อนพ่อสอนไว้

Comment

Originally posted by tiewz View Post
                  กด continue to this website เลยครับท่าน

ซิเคียวริตี้ของ vista มันดีเกินไปครับ แนว block ไว้ก่อนพ่อสอนไว้
                  ถูก !!! มันน่าเบี่ยงี้แหละ
                  เลยถอยกลับมา xp ก่อน

Comment

Working...
                  X