Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอออนบอร์ด Intel GMA X3100 มันเล่นเกมไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอออนบอร์ด Intel GMA X3100 มันเล่นเกมไรได้บ้าง

งบมีน้อยอ่ะคับ เลยไม่พอซื้อรุ่นที่มี GF8400
    อยากรู้ว่า X3100 มันทำไรได้บ้างอ่ะคับ

เพียบเหมือนกัน ยิงไข่ ยิงไก่ ยิงเป็ด ลื่นมากก ^^ online ก็ได้ cs ก็ได้ คร้าบบบ

Comment

pes 2008 ยังได้เลยครับ ปรับ low เอา ผม 950 ยังเล่นพอเพียงได้เลย

Comment

จะไปหามาลงทำไม ให้เสียเวลาหล่ะครับ

ถอดไพ่ Spider ในเครื่องไงครับ ปื๊ดๆเรย

Comment

เห็นมีคนมาทำกระทู้ไว้ เล่นได้ตั้งหลายเกม BF2142 ยังเล่นได้เลยพี่น้อง

Comment

เล่นนะเล่นได้
            แต่ไม่รู้เล่นได้แบบไหน

ลื่นหรือฝืด
            อิอิ

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
              เห็นมีคนมาทำกระทู้ไว้ เล่นได้ตั้งหลายเกม BF2142 ยังเล่นได้เลยพี่น้อง
              เล่นได้จริงปรับ low พอแก้ขัดได้ครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=199816

Comment

Working...
                X