Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสหูหิ้วให้ทีซิคะ ขอแบบที่ทน ระบายอากศได้ดี หรือมี เว็ป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสหูหิ้วให้ทีซิคะ ขอแบบที่ทน ระบายอากศได้ดี หรือมี เว็ป

แนะนำเคสหูหิ้วให้ทีซิคะ ขอแบบที่ทน ระบายอากศได้ดี หรือมี เว็ปใดสามารถดูแบบได้บ้างคะ
    กะว่าอยากได้ เคสที่ถูกใจ แล้วจากนั้นก็ต้องหาซื้อ พาวเวอร์ ซัพพลาย
    ได้สองอย่างนี้แล้วก็จะเริ่มประกอบคอมแล้วคะ ขอบคุณคะ

ทำไมต้องหูหิ้วด้วยฮื้อ!!!!
    ******หายากค้าบ กว่าจะเจอแต่ละอัน พอเจอแล้วก็ไม่ค่อยดีอ่ะ
    http://www.jedicool.com/product.php?id=788
    ม่ายถูกจายช้านเลย มันมีเข้าท่าอยู่อันเดียว.....

ส่วนซับพายอะน้า 500w พอแล้วมั้งค้าบ ไม่เกิน1000 หรอก เหนมีคนบอก Delux 500W ดีกว่า 950 นิ

Comment

ที่ผมใช้อยู่ก้อเป็นหูหิ้ว เคสตัวนี้มานหลายปีมาละ

Comment

เลือกเคสแบบธรรมดาเอาแล้วใช้สายห้มเอาอะครับแล้วจามีที่หิ้วด้วยผมเคยเห็นอาจารย์ที่มหาลัยผมเคยซื้อมาใช้ดีมากๆแต่ไม่รู้ว่ามีขายที่ไหนนะ

Comment

Working...
        X