Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ!! 6920g เล่นเกม Yuri ยังกระตุกเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ!! 6920g เล่นเกม Yuri ยังกระตุกเลยคับ

งานเข้าแล้วไงครับ ลองเล่นเครื่องเพื่อน การ์ดจอออนบอดลื่นมากๆ 9500gs เลื่อน cursor กระตุกๆ-*- เกิดไรกันขึ้นเนี่ย

มีใครใช้เครื่อง 6920g แล้วลองเล่นเกม red2 หรือ yuri บ้างรึป่าวครับ

Comment

ใครใช้รุ่นนี้ช่วยตอบทีฮะ เกมพวก dota ก็เปงครับ กระตุกๆ

Comment

พี่ vampire ลองเล่นดูหรือยังอะคับเกม yuri

Comment

ใช้ คับ

แต่ไม่น่านะ ยังม่ายเคยลอง

แล้วเกมใหม่ๆๆหละคับ

Comment

ยังดีที่เล่นได้
            กระผมเล่นไม่ได้ Error เฉยเลย
            แต่เล่น RA2 ได้ งง เลย

Comment

PC cel 1.8 ram512 การ์ดออนบอร์ดยังเล่นได้นา

งงเลย

Comment

-*- โอ้ว มันต้องมีปัญหา ไรแน่ ๆ ครับ

Comment

ใครใช้รุ่น6920g ลองเล่นเกมพวก Dota กับ red2 ดูทีครับ ว่าเป็นแบบผมไหมครับ เครียดมากๆซื้อมาไม่ถึงเดือนไปซะละ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
                    ใครใช้รุ่น6920g ลองเล่นเกมพวก Dota กับ red2 ดูทีครับ ว่าเป็นแบบผมไหมครับ เครียดมากๆซื้อมาไม่ถึงเดือนไปซะละ
                    จิงด้วยกระตุก แต่ DotA ไม่ได้ลองนะครับ เล่นไม่เป็นครับ

สงสัยมันคงเล่นเกม เก่า ๆ ไม่ได้มั้ง

Comment

นี่แสดงว่า ใหม่ไปก็ไม่ดีเหรอครับเนี่ย

Comment

อ้าว พี่ vampire ทำไงดีละคับ เครื่องเพื่อน การ์ดจอออนบอด เล่นได้ลื่นมากๆ ลงxp เหมือนกันด้วย แปลกมากๆตกลงมันเป็นที่อะไรกันเนี่ย

Comment

พี่ลองเล่นเกม หนักๆดูครับ พวก pes 2008 assassin creed แล้วสังเกต frame rate ดีๆนะคับ แรกๆจาลื่นมากๆ จู่ๆมันก็ frame ตกขึ้นมาเองเลยอะคับ มันจาสุ่มเป็นอะคับอาการนี้อะ ผมลองเล่นหมดแล้วเป็นทุกเกมเลย เซงมากๆ

Comment

ใครใช้เครื่อง 6920g ช่วยผมลองหน่อยนะครับ ขอร้องครับ ยังผ่อนเครื่องไม่หมดเลย จาไปซะละ -*-

Comment

เพิ่งรู้ว่า ยูริก้อกินสป็คสูงด้วยแหะ

Comment

Working...
                              X