Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ... ใน VISTA มันลง theme เพิ่มได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ... ใน VISTA มันลง theme เพิ่มได้มั้ยครับ

เอ... ใน VISTA มันลง theme เพิ่มได้มั้ยครับ

ลองหาใน Google แล้วมันมีแต่ for xp น่ะครับ

ใครพอรู้แหล่งบ้างครับ

อยากใช้แบบ สวยอีกนิด

ลงเพิ่มได้ครับ เขาลงกันเยอะเลยครับ

Comment

ลงได้นะ แต่ไม่เคยลง ลงเพื่ออะไร xp อยากสวยแบบ vista กันจะตาย

แต่ผมบ้า ทรีมmac osx มากกว่าสวยกว่า เรียบหรูดูดีมีชาติตระกูล คิคิ อยากได้ pm มาละกาน

ลืมนอกประเด้น ลงต้องไปแก้ shell.xxx เอาเคยลองแล้วไม่ได้ หรือว่าตอนนั้นเป็นเบต้าก็ไม่รู้

Comment

ลงTuneUp Utilities 2008 แล้วเลือก customize windows มันจะpath วิสต้าให้ใช้ธืมที่โหลดมาได้เลยครับ ลงIcon packager4ด้วยเลย ลองหาดูจะพบธืมเจ๋งๆอีกเยอะครับ ไม่ใช่แค่เหมือนนู่นเหมือนนี่มันจะสวยที่สุด อย่ายึดติดมันเลยครับ

Comment

Working...
        X