Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพ เอาจิงๆเเละนะ แนะที 6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพ เอาจิงๆเเละนะ แนะที 6000

หลังจากที่หาข้อมูลมานานแสนนาน จนกระทั่งบัดนี้ยังไม่รู้เลย ว่าจะเล่นตัวใหนดี
    ท่านเทพทั้งหลายครับ ผมขอการ์ดจอที่ท่านคิดว่าคุ้มที่สุดใน งบ 6000
    ผมขอแบบชื่อรุ่นมันเลยนะ เอาแบบว่า พูดทีเดียวทางร้านหยิบให้ถูกตามต้องการ
    อย่าบอกผมเลยครับว่า 8800gt หรือ 9600 gs อะไรประมาณนี้ ตรงๆเลยมั้ยท่าน??
    ผมไม่เข้าใจหรอกครับ สงสารผมล่ะกันนะ ท่านเทพทั้งหลายเองก็เห็นผมโพสบ่อยๆ
    ขอแบบที่มันมีชื่อยี่ห้อ ชื่อรุ่น เลยนะครับ มือ1 นะครับ

1. อย่าตามกระแส
    2. พอเพียงและประหยัด
    3. 8600 gt ผมมองว่ามันก็คุ้มค่าที่สุดหล่ะครับ เพราะอนาคตเกมมันก็ต้องออกมาใหม่ๆอีกเยอะ ซึ่งมันก็ต้องอาศัยพลังการ์ดที่สูงมากๆ ตอนนี้เอาแบบพอเพียงไปก่อนจะได้ไม่ช้ำใจ

จำไว้เสมอว่า
    แรงก่อน หรูก่อน แพงก่อน เจ็บก่อน 555555+

Comment

โอ้ววววววววววววววววว มานโดนจัย

Comment

GALAXY 9600GT ร้าน TKCOM เหลือ 4800 แล้วไปสอยด่วน

Comment

รับทราบ...แล้วท่านอื่นอ่ะ ว่าไง

Comment

แฟซ่า 8800GT แซ่บสุดแล้วตอนนี้ (แต่ของหมดไม่มีขาย ก๊าก)

HD4850 ตอนนี้กำลังเป็นเทรนด์

Comment

GALAXY 9600GSO ครับ หรือเพิ่มเงินเอา GALAXY 9600GT 2 ตัวนี้เลือกไปเลยครับ
              เล่นเกมตามการ์ดจอครับ หรือ เล่นการ์ดจอตามเกม(อันหลังนี้สําหรับคนมีตังเหลือใช้)

Comment

จัดไป แจ่มเป็ด

Comment

แล้วเทพท่านอื่นว่าไงอีกอ่ะ

Comment

ใจเย็น 3870 กำลัง ร่วง

Comment

GF8800GT มือ2 เห็นขาย 5000฿ เอง

Comment

8800gt รุ่นใหนก็ได้ช่ายป่าว เเรงเหมือนกัล ช่ายป่าว

Comment

ท่านเทพมีแค่คนเดียวครับ

Comment

Working...
                          X