Announcement

Collapse
No announcement yet.

keybord กะ mouse ไม่ทำงานครับช่วยที m2n

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• keybord กะ mouse ไม่ทำงานครับช่วยที m2n

ิbord asus m2n ครับเปิดติดแต่ keybord กะ mouse ไม่ทำงาน ใช้ไม่ได้อ่ะ
    แต่เอา keybord กะ mouse ไปเสียบกะตัวอื่นมันติดนะครับใช้ได้ปกติแต่กะ m2n มันไม่จ่ายไฟเข้าเลย เกิดจากอะไรครับช่วยที

เชคใน bios ว่า disable ไว้หรือเปล่าคับ

Comment

ลองเคลียใบออสดูก่อนครับ ถอดถ่านออกซักพัก แล้วใส่ไหม่

Comment

เคลียแล้วครับทั้ง bios
        bios ว่า disable เช็คไงอ่ะครับ
        เปิดเครื่งมาก็ใช้ไม่ได้แล้วอ่ะ กดไรไม่ได้
        หรือเช็คที่ hardware

Comment

ไม่มีใครบอก
          เศร้า

Comment

Port เสียครับเครมเลย

Comment

เสียบ port แบบไหนเอ่ย USB // PS2 ???

ถ้าเสียบ USB แล้วไม่ติดนี่อาจจะไม่ได้เปิดใน bios ไว้นะครับ ลองเสียช่องอื่นที่ติดดูก่อน

แต่ถ้าเป็น PS2 ยังไม่ติดนี่ เครมโลดดดดดด

Comment

ไม่ติดทั้ง usb และ ps2 ครับ usb นี่ 6 ช่อง ไม่ติดทั้งหมดครับ
                ps2 นี่ก็นิ่งครับ ไม่ติดเหมือนกัน

Comment

Working...
                X