Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Notebook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Notebook หน่อยครับ

ราคาอยู่ระหว่าง 10,000 ถึง 15,000 ครับ
    พอดีพ่อผมจะซื้ออ่ะครับ
    เอาไว้แค่ดูหนัง10% ฟังเพลง75% เล่นเน็ต10%
    เล่นเกมส์นิดหน่อยประมาณ 5%

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะเอารุ่นไหน ยี้ห้อไหนดี
    เอาแบบคุ้มกับราคาหน่อยครับ

ปล.ขอบคุณครับ

ดันๆๆ

Comment

ถ้าบอกว่าไม่เกิน 15000 บาท มันยากอ่ะคับ คงต้องแนะนำว่า หาให้ได้ก่อน แล้วก็ซื้อตัวนั้นล่ะ มันจะเป็นรุ่นที่เค้าจัดโปร หรือล้างสต๊อก น่าจะพอหาได้อยู่ NB ราคาถูกๆ ที่พอจะบอกว่าคุ้มได้ ราคามันจะอยู่ประมาณ 17000 - 20000 บาท

COMPAQ, HP, ACER สามยี่ห้อนี้ล่ะครับ

Comment

Working...
      X