Announcement

Collapse
No announcement yet.

.........ราวๆปลายปีจะมี CPU AMD ตัวไหนราคาสัก4พันไหมครับ?.............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .........ราวๆปลายปีจะมี CPU AMD ตัวไหนราคาสัก4พันไหมครับ?.............

Hial AMD !

ปลายปีนี้มีแผนจะยกชุดครับ
    ตอนนี้มอง X3 กับ X4 9550 อยู่
    อยากจะทราบความเห็นเรื่องแนวโน้มราคา
    ว่าประมาณเดือน ต.ค.-พ.ย.-ธ.ค. นั้น
    จะมี CPU ตัวไหนราคาลงมาอยู่ประมาณ 4-4500พันบ้างครับ
    ใจจริงผมไม่อยากซื้อ CPU แพงกว่านี้เลย
    อยากเน้นไปที่ GPU เสียมากกว่า

รบกวนความเห็น+การวิเคราะห์ของสมาชิก ห้อง AMD ด้วยครับ

ถึงวันนั้น ผมว่า ท่านอาจไม่คิดซื้อ 2 ตัวนี้ก็ได้ครับ
    เดียวถึงเวลาท่านก็รู้เองครับ ว่าต้องซื้อตัวใหน

Comment

แม่นแล้ว ครับ ท่าน

Comment

^.^ ตอบไวมากเลย

.....นั่นสิครับ
        ลองดูตาราง โรดแมบ ทาง AMD แล้ว
        คิดว่า X3 น่าสนอยู่

แค่ขอ คห. แนวโน้มราคาครับ

Comment

ให้ถึงตอนนั้นก่อนดีกว่าครับ

Comment

Working...
          X