Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยงับไม่ผ่าน COD4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยงับไม่ผ่าน COD4

COD4 อะงับ
    ��������ผมเล่นถึงด่านที่มันให้เอาRPG ยิง ฮ. อะงับ

��แต่ยิงแล้วมันไม่ร่วงอะงับ

���งงมาก

ช่วยบอกวิธีผ่านทีงับ

Originally posted by mossmoss View Post
    COD4 อะงับ
    ��������ผมเล่นถึงด่านที่มันให้เอาRPG ยิง ฮ. อะงับ

��แต่ยิงแล้วมันไม่ร่วงอะงับ

���งงมาก

ช่วยบอกวิธีผ่านทีงับ
    ต้องยิง 2 นัดครับยิงนัดแรกแล้วเข้าไปเอาอีกกระบอกมายิงซ้ำ

Comment

เล็งดีๆครับ เด๋วก็ร่วง

Comment

มันไม่ร่วงเราก็ร่วง

Comment

ครั้งแรกจะพลาดครับ ต้องอีกครั้งให้เล็งใหมีเสีบงบี๊บล็อกเป้าแล้วยิงเลยครับ

ออกไปยิงระวังหน่อยแล้วกัน

Comment

มายืนยันครับว่าต้องยิง 2 ครั้ง

ปล.ปืนเก็บได้เรื่อยๆนะ

Comment

ถ้าตอนขับรถหลังจากออกนอกถานยิงจรวด ละก็ ยิงร่วงไม่ร่วงก็ไม่เป็นไรครับ ยังไง ก็จะไปคว่ำอยู่ท่ สะพาน 5555555555555555555555

Comment

ยิงสองครั้งจริงๆครับ เดี๋ยวก็ร่วง

Comment

เอาระเบิดมือขว้างเลยครับ

Comment

ยืนยัน ยิงสองครั้งอีกคน

Comment

ด้านสุดท้านเหรอ ที่มันต้องอยู่บนรถป่ะ

Comment

ไม่ใช่ด่านจบครับ
                        ที่มันจบมาจากด่านอะไรนี่แหละ จะเป็น Havok มาไล่ยิงเรา
                        แล้วคราวนี้ มันจะมี Stinger อยู่ในโรงนาครับ (โรงนา...อะไร มีปืนเต็มเลย - -")
                        พอเอามาแล้ว เล็งไปที่ ฮ. ครับ มันจะมีเสียง
                        "ปิ๊บๆๆๆ...ตรี๊ด !!!"
                        แล้วก็ลั่นไกไปเลยครับ 2 นัดด้องแน่ๆ นัดแรกจะปล่อยแฟร์มาก่อน
                        ไม่ต้องสนใจ ล่ำอีกลูกทันทีครับ ^^

Comment

Working...
                        X