Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wireless 512k ซักพักก็ 0k ซักพักก็512k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wireless 512k ซักพักก็ 0k ซักพักก็512k

งง ง้ง งง ครับมันเกิดอะไรขึ้นเล่นเกมส์ออนไลอยู่ดีๆวิ่งที่ 512k ซักพักก็ 0k เกมส์ออนไลผมเลยชะงักไปตอนกำลัง+กันเลย เป็นบ่อยมากมากผมควรจะทำเช่นไรดีครับผมเอือมแระ ผมใช้ USB รับ Wiress อ่ะครับของ D-Link เป็นที่อะไรกันแน่ HELP ME PLEASE

ดันเข้าๆ

Comment

ลมแรงรึฝนตกรึป่าวครับ สัญญาณเลยหาย

Comment

ไม่เลยครับท้องฟ้าแจ่มใส นกน้อยสามารถบินผ่านได้ ไม่มีปัญหาครับ -*- งงต่อไป

Comment

ดั้นดัน

Comment

เชคจากที่ไหนคับ 0 k งั้นแสดงว่า wireless ไม่หลุดใช่ปะคับ ถ้าไวเลสไม่หลุดลองเชคที่เร้าเตอร์คับ ลองใช้แบบสายแลนว่าเป็นเหมือนกันรึเปล่าคับ ถ้าใช้สายแล้วปกติ ลองปิงไวเลสมาที่เร้าเตอร์ดูว่า time out ขึ้นบ่อยไหมคับ แล้วค่อยมาดูกันอีกทีเด้อ

Comment

Working...
            X