Announcement

Collapse
No announcement yet.

sound card ที่เป็น usb รุ่นไหนที่ความสามารถเหมือน X-Fi Xtreme Music บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sound card ที่เป็น usb รุ่นไหนที่ความสามารถเหมือน X-Fi Xtreme Music บ้างครับ

sound card ที่เป็น usb รุ่นไหนที่ความสามารถเหมือน X-Fi Xtreme Music บ้างครับ จะเอามาใช้กับ notebook ไม่เอา pcmcia

จะมีมั้ยเนี่ย - -"

X-MOD ไปละกัน

Comment

รุ่นนี้มั้งครับ X-Fi เหมือนกัน อิอิ

Comment

เท่าที่มี เทียบได้แค่ xtreme audio

Comment

อยากถามจังเลยทำไมต้องX-Fi Xtreme Music แหะๆ ถ้าใช้งานเอง บอกความต้องการในการใช้งานน่าจะได้ตัวเลือกตัวอื่นๆ
          เน้นตรงไหน ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม ลำโพงแบบไหนหลอครับ

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
            อยากถามจังเลยทำไมต้องX-Fi Xtreme Music แหะๆ ถ้าใช้งานเอง บอกความต้องการในการใช้งานน่าจะได้ตัวเลือกตัวอื่นๆ
            เน้นตรงไหน ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม ลำโพงแบบไหนหลอครับ
            ครบทุกแนวครับ เอากว้างๆ ไว้ก่อน ถ้ามันใกล้เคียงกับ xfi ก็คงครบทุกความต้องการ

Comment

ที่ครอบคลุมการใช้งานมากสุดตอนนี้คงเป็น Audigy2NX แต่ไม่รู้มีขายอีกหรือปล่าวนะ

Comment

ถามเรื่องลำโพงดีกว่า ใช้ตัวไหนอยู่ครับ

Comment

Audigy2NX น่าจะพอเข้าข่าย มีรีโมทด้วย
                  แต่รุ่นมันเก่ากว่า X-Fi Xtreme Music แต่เสียงก้อใช้ได้นะครับ

Comment

Working...
                  X