Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในบอร์ดนี้ d-com ก็เลว advice ก็หลอกลวง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในบอร์ดนี้ d-com ก็เลว advice ก็หลอกลวง

แล้วผมจะไปซื้อที่ใหนดีเนี้ย...((จะไปอยู่แล้วนะ...เฮ้อ..))
    ซุกนอนอยู่หาดใหญ่จร้า

ใกล้มีคนโดนอุ้มละคร้าบบบบ อิอิ

ปล.เด็กแสงทองเก่าคร้าบบบบ อิอิ

Synnex Scanner ครับ 2 ตัวนี้แหล่มมาก

Comment

ท่านครับ ข้อมูลมีเยอะแยะทำไมต้องว่าแบบนี้ด้วยละ ไม่เห็นต้องประจานแบบนี้เลย เฮ้อ...

Comment

ไม่มีที่ไหน Perfect หรอกคับ มันแล้วแต่คน ว่าไปเจอแบบไหนมา

Comment

เด็กแสงทองด้วยคนจ้า คริ ๆ

Comment

คงไม่ถึงขั้นเลวและหลอกลวงหรอคกรับ เขาประกอบธุรกิจถูกกกหมาย ถ้ามีอะไรผิดพลาดหรือเสียหาย
            ตามที่ประกันเขาบอก เขาก็แก้ไขให้เราได้ครับ

Comment

synnex / com7 ครับ

Comment

งานนี้จะซื้อของต้องทำบุญเยอะๆ ล่ะครับ

สวดมนต์ท่องคาถาก่อนเลือกของด้วย

Comment

ถึง จขกท

อย่าไปคิดแบบนั้นครับ
                  อิมพอตเตอร์ ทุกราย เคยโดนคนในเวปนี้ โวยมาแล้วทั้งนั้น ครับ ถ้าคิดแบบนั้นไม่เหลือ ร้านให้ซื้อแล้วครับ

การได้สินค้าไม่ดี มันเรื่องของความซวย ระดับ1
                  การเจอการเครมห่วย มันเป็นเรื่องของความซวย ระดับ2

แต่ถ้าการเจอ ร้านหรือคนขายที่มีใจจะเครมให้เรา ดูแลเรา ไม่ว่าท่านจะเจอสินค้าดับใหน เจอการเคมของอิมพอตเตอร์ที่ห่วยแต่ใหน ท่านก็จะสบายใจแน่นอน ครับ

มันเรื่องของดวงและความซวยคับ ของแบบนี้

Comment

เอ้ยยยยยยยยย...เข้าใจผิดกันใหญ่แล้ว ผมมิได้ประจารจร้า
                    เพียงแต่บ่นไปตามประสาครับ...ยังไงผมก็เข้าใจอยู่แล้วครับ

Comment

งืม บ่น ๆ แต่ว่า D-com แมร่งห่วยแท้ ๆ

Comment

เหอะๆ งานมันละเอียด...

Comment

ผมมี HDD Seagate อยู่ตัวนึง ประกันดีคอมฯ เขาก็บริการดีนะคับ

เคยไปเคลมมารอบนึงแล้ว แต่สงสัยว่าเวลาลูกค้าซื้อของทำไมยิ้มแย้มแจ่มใส

แต่เวลาไปเคลมของหน้าบอกบุญไม่รับเลย

เป็นแบบนี้แทบทุกร้าน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ถึง จขกท

อย่าไปคิดแบบนั้นครับ
                            อิมพอตเตอร์ ทุกราย เคยโดนคนในเวปนี้ โวยมาแล้วทั้งนั้น ครับ ถ้าคิดแบบนั้นไม่เหลือ ร้านให้ซื้อแล้วครับ

การได้สินค้าไม่ดี มันเรื่องของความซวย ระดับ1
                            การเจอการเครมห่วย มันเป็นเรื่องของความซวย ระดับ2

แต่ถ้าการเจอ ร้านหรือคนขายที่มีใจจะเครมให้เรา ดูแลเรา ไม่ว่าท่านจะเจอสินค้าดับใหน เจอการเคมของอิมพอตเตอร์ที่ห่วยแต่ใหน ท่านก็จะสบายใจแน่นอน ครับ

มันเรื่องของดวงและความซวยคับ ของแบบนี้

Comment

ระวังจะโดนอุ้มนะครับ อิอิ

Comment

Working...
                              X