Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย ถ้าหูฟังUSB เสียงจากSoundCard จะออกมาตามหูฟังหรือซาวการ์ดอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย ถ้าหูฟังUSB เสียงจากSoundCard จะออกมาตามหูฟังหรือซาวการ์ดอ่ะครับ

ถามหน่อย ถ้าหูฟังUSB เสียงจากSoundCard จะออกมาตามหูฟังหรือซาวการ์ดอ่ะครับ เพราะเสียบผ่านUSB ไม่ได้เสียบช่องแจ็ค แล้วSoundcard จะมีผลทำให้หูฟังมีเสียงดีขึ้นไหมครับ งง

USB จะมีตัวแปลงสัญญานเหมือน soundcard ของตัวเองต่างหากครับ
    soundcard ไม่มีผลกับหูฟัง USB เลย เอาง่ายๆ ถ้าไม่ได้ต่อหลัง soundcard ก็จไม่มีผลครับ

Comment

มันจะมีชิพ cmedia ตัวเล็กๆอยู่ด้านใน

Comment

ความรู้ทั้งนั้น

Comment

Working...
        X