Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 20000 ยากเล่นเกมออนไล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 20000 ยากเล่นเกมออนไล

รบกวน ช้วยจัดเสปคเครี่องด้วย ครับ มีงบ ยู่ 20000 เน้นเล่นเกมออนไล นะ ครับ
    รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

เกมส์ออนไลท์เอา 4600+ ไปเเล้วกันครับ Mainboard M2N ครับ VGA 8600 GT เเค่นี้ก่อนเเล้วกันคุ้มเเล้วครับ

Comment

6000+ 5390
      m/b M3A78 EH-HDMI 2900
      ram อะไรยัดไปโล๊ด
      VGA 3870 DDR4 5000-7000 แล้วแต่ชอบ
      อื่นๆ เลือก เอา เอง

Comment

vga 4850
        lcd LG
        อย่างอื่นก้ตามข้างบนได้งับ

Comment

เอาจอใหม เดียวเอาไป1ชุดพร้อมใช้งานเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุก ท่าน นะครับ ที่เนะนำมา ยากถามอีกนิดว่า ผมจะใช้ Keyboard ไร้สาย นะครับ
            มันใช้ดีหรือไม่ดีกว่า มีสายครับ รบกวนผู้รู้ด้วย ครับ

Comment

ไรสายต้องมานั่งเปลี่ยนถ่านบ่อยอะครับ มันจะรำคาญ

Comment

Working...
              X