Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำ Microsoft Office Word 2003 เป็นภาษาไทยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำ Microsoft Office Word 2003 เป็นภาษาไทยครับ

คือว่าผมติดตั้งแล้ว อยากจะรู้ว่าทำอย่างไรให้เป็นภาษาไทยครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

แผ่นท่านเป็นภาษาไทยป่าวผมลง700กว่ารอบไม่เห็นเป็นไรเลยมันเป็นไทยของมันเองตั้งแต่แรก

Comment

เหนเค้าว่า เปลี่ยนได้ แต่ไม่รู้่เปลี่ยนตรงไหน

บังเอิญ แผ่นผมเปน ไทยแต่แรกด้วย เรยไม่มีปัญหา ฮับ

เท่าที่ทราบอย่างนึงคือ อยู่ที่แผ่น ด้วย

เพื่อนผมมันเปน อังกฤษตลอดเหมือนกัน

หุหุหุ

Comment

ถ้าเป็นภาษาอังกฤษต้องเอาแผ่นที่เป็น Multi User Interface PAck ของแต่ละภาษาที่ใช้เอามาลงครับ ส่งที่อยู่มาเดี๋ยวส่งไปให้ก็ได้ครับ ฟรี

Comment

=> microsoft office 2003 thai user interface pack

Comment

Originally posted by pookhem View Post
            ถ้าเป็นภาษาอังกฤษต้องเอาแผ่นที่เป็น Multi User Interface PAck ของแต่ละภาษาที่ใช้เอามาลงครับ ส่งที่อยู่มาเดี๋ยวส่งไปให้ก็ได้ครับ ฟรี
            ผมขอขอบคุณท่านมากๆเลยนะครับ จากใจจริง

ปล.ผมเข้าไปโหลดในบิมมาใหม่แล้วครับ ตอนนี้เปลี่ยนเป็นภาษาไทยได้แล้วครับ

ปล.ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

Comment

ทำ Office ให้เป็นภาษาไทย

Originally posted by choat View Post
              คือว่าผมติดตั้งแล้ว อยากจะรู้ว่าทำอย่างไรให้เป็นภาษาไทยครับ
              ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
              Start--Program-MicrosoftOffice-MicrosoftOffice Tools--MicrosoftOffice 2003 Language Setting

Comment

Originally posted by Like View Post
                แผ่นท่านเป็นภาษาไทยป่าวผมลง700กว่ารอบไม่เห็นเป็นไรเลยมันเป็นไทยของมันเองตั้งแต่แรก
                ไมลงบ่อยจัง

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Working...
                  X