Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วย นะ คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วย นะ คับ

dfi lp nf2 ultra b เปิดเครือง ไฟเข้า ทุกอย่างทำงาน แต่มันไม่ boot เข้าหน้าจอ bios คือมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เอา อุปกรณ์ ไปใส่ บอดร์ ตัวอื่นก็ไม่เสีย สักตัว

ลองเช็ค CPU ท่านดีๆนะครับ เอาออกมาใส่ใหม่ หรือมันอาจจะลาโลกไปแล้ว

Comment

บอร์ดพังครับ เครมได้รีบเคลมครับ

Comment

สงสัยผมคงต้องทิ้ง แล้ว แหล่ะ พอมีทางเยียวยา หรือ เปล่าหนอ เสียดายจัง

Comment

ประกันเหลืออยู่ปล่าวครับ

Comment

ไม่มีประกัน...หมดนานแล้ว..แต่ของเขาดี..ผมเสียดาย..ซ่อมจะคุ้มหรือเปล่า..

Comment

Working...
            X