Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนท่านเทพ...โค้งสุดท้ายเเล้วครับ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ลอง มาอยุ่แก๊งDark กะพวกผมหรอครับ

Comment

เวง - -"ผิดห้อง แฮะๆ โทษทีคร๊าบบบบบบบบ...แต่ยังไงก็ยังรัก amd ((แต่จัดสเปคไม่ถูก)) อิอิ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
        คำพูดนี้มันต้องใช้กะ AE86 ของทาคุมิ ไม่ใช่หรอครับ แต่เนียมัน F1 -*-"
        ใจเย็นๆครับ ไม่น่า QUOTE ย้ำเลยนะเนี้ย

ตอนตอบเสร็จผมยังกลัวเขาจะเข้ามาย้อนด้วยซ้ำว่าไม่ได้แข่งรถยนต์

กำลังวิ่งแข่ง อีแบบนี้หน้าแหกทั้ง F1 และ AE86 เลยนะคับ อิอิ(ขำๆนะรอดูบอล)

Originally posted by worapon1419 View Post
        เวง - -"ผิดห้อง แฮะๆ โทษทีคร๊าบบบบบบบบ...แต่ยังไงก็ยังรัก amd ((แต่จัดสเปคไม่ถูก)) อิอิ
        แหมม..เขาก็หยอกล้อให้มันอบอุ่นไปอย่างงั้นละครับ ใช้อะไรก็อยู่ OCZ กันทั้งนั้น

ทะเลาะ(ขำๆ)กันเรื่อง CPU พอเรื่องการ์ดจอ อาจจะไปอยู่ฝั่งเดียวกันก็ได้ ใครจะไปรู้

Comment

อ่า...ผมก็ว่าเช่นนั้น

Comment

Comment

5555555 โห เจ็บมาก คนนี้

Comment

ไม่เทพ..แค่เข้ามาเก็บข้อมูล..อิอิ..

Comment

Working...
                X