Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามครับ compaq b1260 tu กระเป๋าที่แถมมา ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามครับ compaq b1260 tu กระเป๋าที่แถมมา ???

สงสัยครับ พอจะมีใครใช้รุ่นประมาณนี้บ้างครับ คืออยากถามว่ากระป๋าที่แถมมากับเครื่องท่าน ๆ มันเหมือนกะของผมมั้ยครับ คือว่ามันเป็นกระเป๋าใบใหญ่ ๆ กว่าประมาณเท่าหนึ่งของเครื่องครับ คล้าย ๆ กับกระเป๋าเดินทางอ่ะครับ ........ดูขี้เหล่มากเลย ตกลงมันเป็นประมาณนี้รึเปล่า รึว่าร้านมันมั่วให้มาครับ ช่วยตอบหน่อยคับ ขอบคุณมาก
Working...
X