Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูspecคอมผมที เล่นเกมส์ลื่นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูspecคอมผมที เล่นเกมส์ลื่นไหม

spec คอมเครื่องมินิบนห้องนอน ^^

p4 2.8ghz fsb533 LGA775
    ram1g = 512x2 ทำdual
    spark GF6800gs ddr3 256m

เล่นเกมส์พวก pes2008(high) Resident4(high) NFSprostreet แบบ(highเช่นกัน)
    Gost Racon และ โดยเฉพาะเกมส์นี้ GRIDแบบ(high) ได้ไหมเอ่ย

เล่นเกมส์พวกนี้ ได้ลื่นสบายๆหรือปล่าวอ่าครับ

แล้วเกมส์จำพวก CRYSIS Assasin นั้น specนี้ผมจะเล่นได้ไหมอ่า หรือเล่นไม่ได้เลย

แล้วถ้าจะแนะนำให้เปลื่ยน จะให้เปลื่ยนอะไรดี ขอคำแนะนำนะครับ
    บอร์ดผม asrock 775v88+ เป็น LGA775 แต่ AGP นะครับ

เเรมกับ CPU มันช้าไปครับ
    CPU ต้อง DualCore กับ Ram 2G การ์ดจอยังพอได้ครับ เเต่ปรับ High คงไม่ลื่นครับ
    ถ้าจะเอาลื่น ต่ำๆตอนนี้น่าจะใช้ HD3650 พอจะไหวครับ ยกเว้น Crysis นะครับปรับได้เเค่กลางๆ

Comment

Originally posted by post2shop View Post
      spec คอมเครื่องมินิบนห้องนอน ^^

p4 2.8ghz fsb533 LGA775
      ram1g = 512x2 ทำdual
      spark GF6800gs ddr3 256m

เล่นเกมส์พวก pes2008(high) Resident4(high) NFSprostreet แบบ(highเช่นกัน)
      Gost Racon และ โดยเฉพาะเกมส์นี้ GRIDแบบ(high) ได้ไหมเอ่ย
      ทำไมไม่ลองครับ เครื่องก็มีอยู่

เล่นเกมส์พวกนี้ ได้ลื่นสบายๆหรือปล่าวอ่าครับ

แล้วเกมส์จำพวก CRYSIS Assasin นั้น specนี้ผมจะเล่นได้ไหมอ่า หรือเล่นไม่ได้เลย
      เล่นได้แต่ภาพไม่สวยและมีอาการกระตุกบ้างครับ

แล้วถ้าจะแนะนำให้เปลื่ยน จะให้เปลื่ยนอะไรดี ขอคำแนะนำนะครับ
      บอกงบมาครับ
      บอร์ดผม asrock 775v88+ เป็น LGA775 แต่ AGP นะครับ
      .

Comment

งบเหลืออีก3000 เอง

Comment

ดัน

Comment

หามือ2 7600GT หรือจะให้ดีลองหา X1950 PRO

AGP รับรองครับ สุดๆ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ว่าจะเปลื่ยน cpu อยู่
                เอารุ่นไหนดีๆ

Comment

Working...
                X