Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มมั๊ย..ถ้าผมจะสอย Creative Digital Music SX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าใช้ itune ให้ rip แต่ apple lossless กะ ACC พอนะครับอย่าใช้ rip mp3 ตัว rip mp3 ของ itune ไม่ค่อยดีเท่าไร

Comment

ถ้าพอเพียงกับSXก็สบายไปครับ วันไหนเปลี่ยนใจก็ค่อยซื้ออีกตัว จะเป็นอะไรไป คิคิ

Comment

Originally posted by เจ้าชายกบ View Post
        ถ้าใช้ itune ให้ rip แต่ apple lossless กะ ACC พอนะครับอย่าใช้ rip mp3 ตัว rip mp3 ของ itune ไม่ค่อยดีเท่าไร
        จริงสิครับพี่ เรื่องนี้ไม่เคยรู้เลย สรุปว่า apple lossless กับ AAC ต้องเป็น iTune
        แล้วมาตรฐานการถอดรหัส AAC เค้าตั้งเป็นมาตรฐานเดียวกันทุกโปรแกรมรึปล่าวครับ

Originally posted by akirosspop View Post
        ถ้าพอเพียงกับSXก็สบายไปครับ วันไหนเปลี่ยนใจก็ค่อยซื้ออีกตัว จะเป็นอะไรไป คิคิ
        น่านแหละที่ผมกลัวที่สุด

Comment

Working...
        X