Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพ 8800gt vs hd4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านเทพ 8800gt vs hd4850

อันใหนดีกว่าพรุ่งนี้จะถอยและขอด่วนจร้า
    เห็นในกระทู้... บอกว่า hd 4850 ร้อนมาก แล้วมันจิงป่าว
    แล้วมันจะดีกว่า 8800gt จิงป่าว หรือ 8800gt ดีกว่า
    ถ้า เล่นhd เล่นยี่ห้อใหนดี แล้วถ้า gt แฟซ่าไม่มี จะเอายี่ห้อใหนสระผมดี
    ถ้ามันต่างกัน แล้วมันจะต่างกันมากมั้ย งบ6000-7000 ((ขาดเกินนิดหน่อยม้ายเปงราย))
    อ้อ!!! มิได้ล่อเป้านะ พรุ่งนี้จะซื้อแล้ว เลยมาหาข้อมูลครับ หวังว่าคงเข้าใจผมนะครับ ยังไงก็ขออภัยมานะที่นี้ด้วย((ผมขอโทษเเล้วนาอย่าว่าผมหล่ะ))

เอาสดใหม่ดีกว่า 4850 มันร้อนเราก็เปลี่ยนซิงค์มันได้

Comment

โมมันไปเรย

ถึงเฟรมเรทจะพอกัน แต่ยังไงๆฟามงามค่ายเขียวก็แพ้นะงับ ผมว่า

Comment

ดูจากกระทู้ของคุณ Farid1412 แล้ว

ที่นี่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=223737

HD4850 ดีน่าสนใจกว่าครับ ความร้อนเปลี่ยนซิงค์เอา อิอิ

##### ขอโทษด้วยครับ พิมพ์ผิด ^ ^
        Last edited by miixer; 20 Jun 2008, 10:45:07. Reason: เหอะๆ

Comment

ฟันธง 4870

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
            ฟันธง 4870
            4850 จ้ะ ข้างบนเค้าคงพิมพ์ิผิดน่ะ 4870 มันราคาเหยียบๆหมื่นสองโน่น..

Comment

ฟันธง ^^

Comment

Originally posted by charif View Post
                ฟันธง ^^
                จเป็นหมอลักษณ์ หรอ

Comment

4850 เอาไปเลยครับ สด ใหม่ ไร้สารตะกั่ว

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                    4850 จ้ะ ข้างบนเค้าคงพิมพ์ิผิดน่ะ 4870 มันราคาเหยียบๆหมื่นสองโน่น..

Comment

ซื้อแล้วอย่าลืมมาโชว์กัน

55

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                        อ่า...เกือบไปแล้ว ม้ายงั้นมีหวังหน้าแตกในร้านพอดี...เนื่องจากรัฐบาลให้งบจำกัด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          เอาสดใหม่ดีกว่า 4850 มันร้อนเราก็เปลี่ยนซิงค์มันได้
                          โคตรร้อนอะเมือวานเพิ่งได้มาขนาดบ้านฝนตกอูณหภูมิห้องที่27 การ์ดที่ idle ยังพุ่งไปที่ 66องศาเลยคับ ถ้าเล่นเกมก็ 84องศา เห็นแล้วเศร้าดีแท้

Originally posted by Coolsman View Post
                          โมมันไปเรย

ถึงเฟรมเรทจะพอกัน แต่ยังไงๆฟามงามค่ายเขียวก็แพ้นะงับ ผมว่า
                          อันนี้จิงๆ ภาพงามกว่าเยอะ

ความเห็นส่วนตัวนะคับ ถ้าไม่ได้ 8800GT ในราคาแฟซ่า ก็ซื้อ 4850 ดีก่า เพราะ 8800GT ยี่ห้ออื่นก็ราคาพอๆกับ 4850 ซึ่ง fps 2ตัวนี้พอๆกัน (รู้ดีคับเพราะเพิ่งขาย 8800GT เพื่อซื้อ 4850เมือวานเอง) แต่ 4850 ภาพสีมันสดกว่า

Comment

Working...
                          X