Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้ดุเป้นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้ดุเป้นไงครับ

อยากลอง Abit AX78 + 1620 LE คู้นี้ดุครับว่ามันจะลากไปไกลแค่ไหน ดูแล้วคิดว่าไงครับพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ

เอามาลากหรือเอามาใช้งานครับ
    ถ้าเอามาลาก ก็จะเห็นตัวเลข PI ที่แรงพอจะแซง X4 9550 กันเลยครับ(แรมต้องเป้นใจด้วยนะครับ)
    ถ้าเอามาใช้งาน มันจะแปลกๆนะครับ ซื้อ 5000+ ราคา 3000 ดีกว่าใหม แล้วซื้อ MB ตังละ 1600 อย่าง ASROCK จะดูดีกว่าครับ

Comment

ใช้งานไม่เวิคหรออยากลองCPU เฉยๆใช้สักพักคงขายเปลี่ยนX2ตามเดิม ตอนนี้ใช้5000be+/M2n-SLI DELUXE อยู่ ลากเบื่อแล้ว

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        ใช้งานไม่เวิคหรออยากลองCPU เฉยๆใช้สักพักคงขายเปลี่ยนX2ตามเดิม ตอนนี้ใช้5000be+/M2n-SLI DELUXE อยู่ ลากเบื่อแล้ว
        ยินดีรับ 5000be มาลากต่อครับ ศุกร์หน้าตังเข้าละ หุหุ

Comment

Originally posted by miixer View Post
          ยินดีรับ 5000be มาลากต่อครับ ศุกร์หน้าตังเข้าละ หุหุ
          ป่าวครับซื้อเครื่องใหม่ครับเอามาลากเล่นๆครับ มะได้ขายของเก่าอิอิ ใช้คนเดียว5เครื่องและครับ

Comment

อ่อ เป็นงั้นไป โหะๆ

Comment

ก็หนุกๆครับ แต่ซิงค์ลมไม่หนุกด้วยแน่ๆ

Comment

ผมคิดว่าไปได้ไม่ต่ำกว่า 3.2แน่เลย อันนี้ที่ผมใช้อยู่

X2_3600+AX78

Comment

Working...
                X