Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีอัพ cpuX2 6000+เข้าไปขอเดิม athlon 3000+ เปลี่ยนเสร็จมานขึ้นว่า amdk8.sys

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีอัพ cpuX2 6000+เข้าไปขอเดิม athlon 3000+ เปลี่ยนเสร็จมานขึ้นว่า amdk8.sys

บอร์ด m2n32-sli deluxe รบกวนช่วยหน่อยนะครับ มานขึ้นพอมากๆๆ พอคลิกที่ My computer เเย้วดูจะขึ้น AMD Processer model unknown ครับ ไงช่วยหน่อยนะครับขอบคุณครับ

1 ลง Driver CPU
    2 ถ้ายังไม่หาย แฟชรใบออสครับ

มันไม่รู้จัก ชื่อเท่านั้นครับไม่มีอะไรครับ

Comment

ไม่ได้ลงลง Driver CPUครับ ผมเคยM/B754 K8nไม่รู้จักCPUลงลง Driver CPUรู้จักเลยครับตอนนี้สนิทกันมากเลยครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
        ไม่ได้ลงลง Driver CPUครับ ผมเคยM/B754 K8nไม่รู้จักCPUลงลง Driver CPUรู้จักเลยครับตอนนี้สนิทกันมากเลยครับ

Comment

เฟรม ไบออส ทำยังไงอะครับบอกหน่อย

ช่วยที่จ้า

Comment

เอานี่ไปลงครับ

AMD Overdriver

Comment

ตอบให้อีกกระทู้แล้ว ไปดูเอาเองครับ

Comment

Working...
              X