Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram notebook

พอดีจะเพิ่มแรมอะครับ แล้วแรมเก่า บัส 533 ผมจะซื้อ เป็นบัส 667 มาใส่ได้เปล่าครับ

ได้คับ แต่ บัส 533

Comment

ได้จ้าแต่มันก็รันที่บัส 533 อย่างที่ท่านด้านบนบอกแหละ

Comment

ท่าน ทุเรียนนครับ เครื่องท่าน รันบัส667 แต่ใส่ 800 มีปัญหาไร ป่าวครับ เล่นเกม ถอดรหัส ไฟล์ซิบ ดูหนัง และอื่นๆ

Comment

Originally posted by *ConfidenT* View Post
          ท่าน ทุเรียนนครับ เครื่องท่าน รันบัส667 แต่ใส่ 800 มีปัญหาไร ป่าวครับ เล่นเกม ถอดรหัส ไฟล์ซิบ ดูหนัง และอื่นๆ
          ไม่มีคับ นอกจากบางเครื่องไม่ซัพอททำให้ใส่แล้วอาจบูทไม่ขึ้น แต่ส่วนมากรุ่นใหม่ไม่มีปัญหานี้แล้วนะ
          แต่ถ้าใส่800 ถ้าไม่ลากมันก็ไม่ต่างไรกับ667 คับ จะเห็นผลการเปลี่ยนแปลงตอนลากนี่แหละถ้าใส่800

Comment

ผมมี Kinston 2g. bus 667 ประกัน Lifetime Synnex ไม่ได้ใช้
            ถ้าสนใจก็ PM. มาได้เลยครับ

Comment

ยกเครื่องไปลองดีกว่า
              เครื่องผม Dell D520 ต้องใส่แรมเร็วเท่ากันทั้ง 2 แผงแฮะ อย่างอื่นต่างกันไม่เป็นไร

Comment

Working...
              X