Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก F8SN เข้ามายืนยันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก F8SN เข้ามายืนยันหน่อยครับ

สาวก F8SN เข้ามายืนยันหน่อยครับ เวลาท่านเปิดฝาหลังเพื่ออัพแรมท่านเห็นตัว CPU หรือปล่าวคร้าบ
    ปล ตามรูปเลยพี่น้อง
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:36:55.

ผมว่ามันก็เป็นตามรูปนั้นแหละครับ (เคยแกะแต่F8SV)

เอาเว็บจีนไปดูแก้ขัดก่อนครับ

http://digi.it.sohu.com/20080319/n255787771_4.shtml

Comment

อะไรเหรอคับ มันก็น่าจะเหมือนๆกันมั้งของASUS หรือว่าต่างกันครับ แล้วทำไมF8sn มันไม่เหมือนกันเรอแต่ละเครื่อง

Comment

น่าจะแบบนั้นนะครับ เสี่ย

อันนี้M50SV
        Attached Files

Comment

หารูปจากไหนกันคับ อยากเห็นของตัวเองบ้างอ่ะ

Comment

ตระกูล G1 ...

แอบเซ็งไม่รู้เอาการ์ดจอไว้ไหน ให้เดาคงอยู่ตรงลิขสิทธิ์Vistaมั้ง
            สมมุติเปลี่ยนเองประกันหลุดเเหง่เลย(การ์ดจอ)

Comment

Originally posted by saksith View Post
              หารูปจากไหนกันคับ อยากเห็นของตัวเองบ้างอ่ะ
              กูเกิ้ลแหละคับ พิมรุ่น+review ประมาณนี้คับ

" A8jp notebook review "

>> http://www.notebookreview.com/defaul...view=Asus+A8JP

เวบนี้รูปเยอะดี อิอิ

Comment

Originally posted by Erebus View Post
                กูเกิ้ลแหละคับ พิมรุ่น+review ประมาณนี้คับ

" A8jp notebook review "

>> http://www.notebookreview.com/defaul...view=Asus+A8JP

เวบนี้รูปเยอะดี อิอิ
                ไม่เห็นรูปข้างในเครื่องแบบนี้มั่งเลยอ่าเห้นมีแต่reviewธรรมดา

Comment

Originally posted by saksith View Post
                  ไม่เห็นรูปข้างในเครื่องแบบนี้มั่งเลยอ่าเห้นมีแต่reviewธรรมดา
                  อันนี้เป็นของA8JR แต่A8น่าจะคล้ายๆกันหมด

ปล.ของอภัยเสี่ยด้วยคับ ที่ใช้เนื้อที่กระทู้ _/\_

Comment

เริ่มรัก ASUS ซะแล้ว ตำแหน่งเทพ มากๆๆ

Comment

อ้าวผมช้าไปหน่อย อิิอ หาไม่เจอก็เลยไปแกะเครื่องตัวเองถ่ายรูปมาให้อิอิ

Comment

อ้าวผมช้าไปหน่อย อิิอ หาไม่เจอก็เลยไปแกะเครื่องตัวเองถ่ายรูปมาให้อิอิ
                        กำ ได้ใจสุดๆๆ

Comment

Originally posted by Erebus View Post
                          ตระกูล G1 ...

แอบเซ็งไม่รู้เอาการ์ดจอไว้ไหน ให้เดาคงอยู่ตรงลิขสิทธิ์Vistaมั้ง
                          สมมุติเปลี่ยนเองประกันหลุดเเหง่เลย(การ์ดจอ)
                          G1มันคงอันสติกเกอร์ติดตรงนี้แน่ ถอดออกหมดประกัน - -"

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                            กำ ได้ใจสุดๆๆ
                            ได้ใจเค้าไปแล้วเหรอ อิอิ

ขอบคุณครับ

Comment

ก็ว่าท่านsaksithหายไปไหน แอบไปถ่ายของจริงมาให้ดูเลยย

ไปเจอมาอีกตัวคับ M70SA มีSubwoofer กะHDD1TB(500GBx2)

ปล.เป็นกระทู้โชว์เครื่องไปเเล้ว

Comment

Working...
                              X