Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยงับ งบ < 6,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยงับ งบ < 6,000

ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยงับ งบ < 6,000

เอามาเล่นเกมส์ใช้ Wild Screen หรือ จอ สีเหลี่ยมธรรมดาดีกว่ากันครับ

เพราะเห็นแบบ Wild Screen ร้านเกมส์บางร้านใช้ แล้วภาพมันแปลกๆอะครับ หรือว่าขึ้นอยู่กับ VGA ด้วยอะครับ
    ตอนนี้ใช้ �Gf9600 GT sonic���อยู่อะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ^^ ขอบคุณครับ

wide เต๊อะท่าน

19 นิ้ว wide ตอนนี้ 5900 เองมั้ง BenQ นะ

Comment

ผมว่าไม่ต่างกันมากนะ จอ wide กะธรรมดา เอาตามชอบเถอะตอนนี้6000 ซื้อ จอ 19 นิ้วได้หลายรุ่นอยู่

สมาชิกใหม่คับ^^

Comment

จอ wide ดีกว่าครับ เดี๋ยวอีกหน่อยจอธรรมดาคงจะเลิกใช้ครับ ส่วนเอามาเล่นเกมส์ก็เหมือนๆกัน เกมส์เดี๋ยวนี้มันก็รองรับทั้ง wide ทั้ง แบบธรรมดา ทางด้านยี่ห้ออันนี้แล้วแต่คนชอบ ส่วนผมชอบ SAMSUNG ครับ

Comment

Working...
        X