Announcement

Collapse
No announcement yet.

รักพี่เสียดายน้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รักพี่เสียดายน้อง

คือผมมีงบซื้อกาดจอVGA2รุ่นนี้อ่ะคับแต่มะรู้จะเลือกใครดี ระหว่าง

Winfast7600GT 7390 Bhat 256mb 128bit ddr3
    Galaxy7300GT 3400 Bhat 256mb 128bit ddr3

เอาแกแลกซี่แล้วที่เหลือไปลงแรมสัก2gbดีไหมคับ หรือเอาวินฟาสดี เซียนๆๆๆช่วยเลือกที

ผมเชียร์ WinFast คร้าบ

(ม่ะช่ายเซียน แต่พอรุน้ะ)

Comment

เช็กราคาดีๆครับ มีอะไรทะแม่งๆ

Comment

7600 GT 7000 บาท มันเปรียบเทียบกันไม่ได้เลยนะนั่น เชคราคาโหน่ย

Comment

ถูกกว่านั้นไม่ใช่เหรอครับ หึหึ

Comment

Winfast7600GT 7390 Bhat 256mb 128bit ddr3
            Galaxy7300GT 3400 Bhat 256mb 128bit ddr3

ราคามันไมไ่ด้ใกล้เคียงกันเลยอะครับ

เป็นผม ไหนๆ จะแรงแล้วก็เอา อันบนดีกว่า

Comment

ถ้าเอา 7600GT เอาเป็นของ XFX ดีกว่าครับตัวที่มันติดซิ้ง Zalman มาให้เลย 6590 บาท ลากได้สบายๆ..........

Comment

สงสัย จขกท. คง2จิต2ใจว่าเอาตัวถูกแร้วจาด้ายเหลือตังไปซื้อแรม ดีกว่า หรือ เอาก้าดจอตัวเดียวแต่แรงๆไปเรยอยู่ใช่ไหมครับ ผมแนะนำว่าเอาก้าดจอตัวเดียวแรงๆเรยครับ แรมเด่วใว้ทีหลัง

Comment

ถามมาได้ ราคาต่างกันเท่าตัวเลย อึนเป่าเนี่ย
                  Winfast7600GT 7390

Comment

ถ้าให้เดาก็คือ
                    7600GT+RAM1GB หรือ 7300GT+RAM2GB
                    ถ้าเป็นผม ผมเอาอย่างแรกคับ แรมไว้เพิ่มทีหลังได้ แต่การ์ดจอต้องเปลี่ยนเท่าน้าน SLiดูท่าไม่ค่อยคุ้ม

Comment

ได้ข้อสรุปแล้วงับขอบคุงมากๆเปงอันซื้อ7600GT Winfast งับ ขอบคุงๆๆๆที่ชี้แนะผม

Comment

Winfast 7600GT เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

Working...
                        X