Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ร้านเกมส์เขาลงเกมส์อะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ร้านเกมส์เขาลงเกมส์อะไรบ้าง

ร้านเกมส์ online ทั่วไป เขาลงเกมส์อะไรติดร้านบ้างฮะ
    หรือ สมาชิกท่านใดที่ชอบใช้บริการเกมส์บ่อย ๆ บอกทีฮะว่าเกมส์อะไร

ไม่จำกัดว่าจะเป็น online และ Offline

ต้องขึ้นอยู่กับเด็กในพื้นที่ด้วยครับว่าส่วนใหญ่ติดเกมอะไรกัน เกมหลักๆก็พวกเกมดังๆทั้งหลายครับ

Comment

online ทั่วไปๆมีทุกเกมแต่ offline จะหายากหน่อย

Comment

เอ่อ แล้ว เกมส์ล่ะฮะ -*-

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
          เอ่อ แล้ว เกมส์ล่ะฮะ -*-
          ถ้าหมายความว่าหาที่ไหน ก็ Official Website (เว็บเกมนั้นๆ) หรือไม่ก็แผ่นที่ขายพร้อมหนังสือ (แต่พิมพ์ที่ปกว่าแจกฟรี) อีกวีธีก็สมัครพวก @-cafe ... i-cafe ก็จะได้แผ่นของบริษัทนั้นๆครับ (วีธีนี้ไม่ทันกิน) โหลดเร็วสุด เพราะส่วนใหญ่ร้านก็เน็ตแรงกันทั้งนั้นครับ

Comment

ผมเห็นไอคอนมันเรียงกันซัก3แถวนะคับ ส่วนใหญ่จะเกมส์ออนไลน์

Comment

เกมออนไลน์อย่างเดวไปเลยครับๆเพราะเกรียนเล่นเยอะยิ่ง SF อย่าลืมลงนะครับ 5555+

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                เกมออนไลน์อย่างเดวไปเลยครับๆเพราะเกรียนเล่นเยอะยิ่ง SF อย่าลืมลงนะครับ 5555+
                แต่ระวังเกรียน พัง คีบอด กะ เมาส์ นะครับ เวลาเกรียนโมโห้ มานชอบทำลาย ผมเจอที่ร้านเพื่อน ผมบ่อย เลยไปตบเกรียนเล่น 5555+

Comment

เกมทุกเกม ของAsiasoftคับ
                  สุดยิกๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by kunano View Post
                    แต่ระวังเกรียน พัง คีบอด กะ เมาส์ นะครับ เวลาเกรียนโมโห้ มานชอบทำลาย ผมเจอที่ร้านเพื่อน ผมบ่อย เลยไปตบเกรียนเล่น 5555+
                    ไม่ใช่แค่ SF อย่างเดียวเกมเต้นก็เป็นเล่นทัวนาเม้นไม่ผ่านมันเอาคืบอร์ดที่เล่นในร้านฝาดกับโต้ะจนต้องเรียกตำรวจไปอยุ่ใน "ที่พักคนเก่ง"

Comment

Working...
                    X