Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม ไหนลดตัวคูณหรือบัสได้บ้าง เป็น M/Bรุ่นPM8M2-V

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม ไหนลดตัวคูณหรือบัสได้บ้าง เป็น M/Bรุ่นPM8M2-V

พี่ๆ น้องๆ ชาว AMD ช่วยแนะนำ ทีครับ ว่า โปรแกรมไหน สามารถ ลด ตัวคูณ หรือ บัส ของเจ้า P4 2.8 ของเพื่อนผมที
    มันร้อนไป 62 องศา พัดลมล่อไป 4600 รอบ หนวกหูชิบหายวายวอดครับ เอาซิงค์ มาทำความสะอาด
    ทาซิลิโคนไหม่ ก็ยังไม่หาย เลยจะ ลด สปีด แมร่งเลย เพราะเพื่อน เอาไว้ออน m อย่างเดียว

ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยครับ M/B ของ MSI รุ่น PM8M2-V
    cpu z ของมานนน http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=378081
    Attached Files
    Last edited by jeabza1; 20 Jun 2008, 15:47:13.

ลองเอา 2 ตัวนี้ไปใช้ดูครับ
    CPU Informer ลดตัวคูณได้
    ClockGen เพิ่มลด บัสได้ (ตัวนี้ต้องระวังหน่อยนะครับ ต้องใส่ข้อมูลให้ตรงกับ M/B)
    Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:14.

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

เยี่ยมครับ

Comment

อินเฮล อิอิ

Comment

Working...
          X