Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 มาแล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กรี๊ดดดดดดดดด ออกแล้วหรอแสดดดด

อยากได้ๆๆๆ แต่รอดูราคาซัก 2 เดือน อิอิ

เผื่อพี่เขียวเค้าจะออกอะไรมากดราคาแดงให้ลงอีกซัก 1000-2000

แต่มันก็ำทำร้าย ATI เกินไปเนอะ ทุกท่านว่าไหมๆ

ผมว่า มีแต่ราคาป่าวนิ
    Last edited by Coolsman; 20 Jun 2008, 23:08:52.

Comment

อืม กดดันเข้าไป ถ้าลงอีกไม่ได้ ก็ต้องหาอะไรอย่างอื่นที่กระตุ้นผู้บริโภค กันต่อไป

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
        ถ้ามันแรงเหมือนที่โม้ไว้ในเวปต่างๆ ราคานี้ก็โอเคอ่ะนะ ไม่ต้องถึงขนาดล้ม GX2 ได้หรอก ขอแค่แด๊ก 9800GTX ได้ซักหน่อยก็โอเคแล้ว
        หวังว่ามันจะแรงใกล้ๆกับ 9800 gtx เหมือนกันไม่ต้องถึงกับชนะขอแต่ใกล้ๆก็แจ่มแล้ว

ปล.รู้สึกว่าค่ายแดงนี้ไม่มีใครหวังแรงเลยนะ

Comment

รู้สึกว่าจะไหวนะครับกับ PSU 460 W (ตัวเดียวนะ)

ไม่ถูกไม่แพง ดีๆ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
            ถ้ามันแรงเหมือนที่โม้ไว้ในเวปต่างๆ ราคานี้ก็โอเคอ่ะนะ ไม่ต้องถึงขนาดล้ม GX2 ได้หรอก ขอแค่แด๊ก 9800GTX ได้ซักหน่อยก็โอเคแล้ว
            Originally posted by LigerZero View Post
            หวังว่ามันจะแรงใกล้ๆกับ 9800 gtx เหมือนกันไม่ต้องถึงกับชนะขอแต่ใกล้ๆก็แจ่มแล้ว

ปล.รู้สึกว่าค่ายแดงนี้ไม่มีใครหวังแรงเลยนะ
            http://www.techpowerup.com/reviews/P...D_4850/23.html
            ผมว่า 4850 มันแด็ก gtx ไปแล้วนะ

Comment

รับมาแล้วครับ4870เมื่อตอนบ่ายโมง ลองแล้วแรงมากครับ แรงกว่า GX2 เยอะเลย

แต่ตอน 6 โมงตื่นมาดู ยังเป็น 8800 อยู่เลย ฝันไปนี่หว่า

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
                http://www.techpowerup.com/reviews/P...D_4850/23.html
                ผมว่า 4850 มันแด็ก gtx ไปแล้วนะ
                ช่ายครับ
                ตอนนี้ 4850 ณ ตอนนี้ที่ Driver ยังไม่สมบูรณ์ (พัดลมยัง 100% ไม่ได้เลย) ยังรีดได้อีกเยอะ
                ลากไปแถวๆ 700 ก็เอา 9800GTX ไปแล้วครับเท่าที่ดูผล
                ถ้าเกิด 4850 GDDR5 จะเป็นไงนิ (เห็นว่ามีตัว GDDR5 ด้วยหนิ -*-)
                แต่มาแปลกครับคราวนี้ ATI Benchmark คะแนนก็ไม่ได้โหดร้ายอะไร พอๆกับ 8800GT ด้วยซ้ำ
                แต่พอดูผลเทสกับเกมแล้ว Framerate ที่ได้ ออกดูดีครับ

ส่วน 4870 ทิ้ง 9800GTX เป็นทุ่งแน่ครับไม่ต้องห่วง 4850 ยังขนาดนี้เลย

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                  ช่ายครับ
                  ตอนนี้ 4850 ณ ตอนนี้ที่ Driver ยังไม่สมบูรณ์ (พัดลมยัง 100% ไม่ได้เลย) ยังรีดได้อีกเยอะ
                  ลากไปแถวๆ 700 ก็เอา 9800GTX ไปแล้วครับเท่าที่ดูผล
                  ถ้าเกิด 4850 GDDR5 จะเป็นไงนิ (เห็นว่ามีตัว GDDR5 ด้วยหนิ -*-)
                  แต่มาแปลกครับคราวนี้ ATI Benchmark คะแนนก็ไม่ได้โหดร้ายอะไร พอๆกับ 8800GT ด้วยซ้ำ
                  แต่พอดูผลเทสกับเกมแล้ว Framerate ที่ได้ ออกดูดีครับ

ส่วน 4870 ทิ้ง 9800GTX เป็นทุ่งแน่ครับไม่ต้องห่วง 4850 ยังขนาดนี้เลย
                  ถูกคับ พี่น้อง ขนาดรุ่นน้องอย่าง 4850 ยังขนาดนี้ รุ่นพี่ 4870 มันจะปานใด

Comment

อยากได้ 4850 DDR5 จังเรย จะมาเมื่อไหร่หนอ

Comment

รอเสียตังส์

Comment

ท่องไว้ๆ หมุนเงินรอๆ

Comment

รอให้เหลือสัก หกพัน ค่อยซื้อ

Comment

น่าจะแรงพอๆกับ GX2 ละมั้ง เพราะขนาด 4850 ก็ชนะ 9800GTX เลยนี่น่า ยิ่งตัวนี้น่าจะขาดกว่า 4850

Comment

ลองโทรไปถามที่ร้านมาแล้ว ครับ เค้ายังบอกเหมือนเดิมว่ามาวันที่ 25 อะครับ

Comment

Originally posted by nunazaa View Post
                                เ ห็ น ร า ค า เ เ ล้ ว น อ น ดี ก ว่ า

เ ล่ น ใ น ฝั น เ อ า เ เ ท น
                                งั้นผมก้อขอนอน พร้อมกะท่านด้วยล่ะครับๆๆ555+

Comment

Working...
                                X