Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในนี้ใครเล่น Ray City บ้างครับ (Online)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพสวยดี น่าสนุก

Comment

แนวไหนคับ แข่งกันไปเรื่อยๆ ซื้อของแต่ง ประมาณนี้หรือป่าวคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
        แนวไหนคับ แข่งกันไปเรื่อยๆ ซื้อของแต่ง ประมาณนี้หรือป่าวคับ
        ครับ ทำเควส ต่างๆ

Comment

เควสนี่ประมาณไหนคับ

Comment

ถ้าเคยเล่น Crazy Taxi ก็แบบนั้นเลย รับส่งผู้โดยสาร ขับซิ่งๆ ปาดซ้าย ปาดขวา ตามที่แต่ละตัวมันกำหนด บางตัวก็ชอบให้ขับ สวนทาง บางตัวชอบกระโดด ก็แล้วแต่ว่ามันชอบอะไร

มันจะมีบอก ที่ +50 อะไรประมาณนี้ คือ ถ้าทำตามความพอใจมันจะเพิ่ม เต็มก็ Excellent ไว้ผ่านบางเควส กะได้เงินเพิ่ม
            ถ้าขับรถชน จะเป็น -50 อะไรประมาณนี้ ความพอใจจะตก จนผู้โดยสารขอลงกลางทางเงินก็ไม่จ่าย

ให้ไปรับเควสแถวในเมืองแล้วค่อยออกรับผู้โดยสารตามเควสที่กำหนดดีกว่า เลเวลอัพไวดี แต่ออกรับผู้โดยสารทั่วไป โดยไม่รับเควสก็ไว้หาพวกไอเทม

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
              ลอยๆ
              ในเกมท่านมิคชื่ออะไรเหรอครับ ?

Comment

Originally posted by qbert View Post
                เควสนี่ประมาณไหนคับ
                ส่งคน ส่งของ ครับ

Comment

Originally posted by Noobkung67 View Post
                  ในเกมท่านมิคชื่ออะไรเหรอครับ ?

ใครคุณคือใครครับ

Comment

Working...
                  X