Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ Acer 6920G ท่านได้กะเป๋าใส่ Notebook แบบไหนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ Acer 6920G ท่านได้กะเป๋าใส่ Notebook แบบไหนกัน

สืบเนื่องวันที่ไปซื้อ เจ้า 6920G มา พอดีกระเป๋าดันหมด ท่านร้านก็เลยนัดให้มาเอาวันนี้

เห็นเค้าบอกเป็นตัวใหม่ อันนี้ไม่รู้เหมือนกันน่ะ

กระเป๋าที่ได้เป็นกระเป๋าเป้ สีส้ม ๆ ดังรูป บุด้วยฟองน้ำนุ่ม ๆ ๆ ลองดูรูปกัน

อาจจะไม่ค่อยชัดน่ะครับถ่ายไม่ค่อยเก่ง

ก่อนแกะถุง

แกะถุงแล้วออกมาเป็นแบบนี้

อันนี้ด้านหลัง บุฟองน้ำ

ต่อ

ด้านใน มีสายรัด มีฟองน้ำนุ่มพอสมควร ลองใส่ดู พอดีเลย

ซิปช่องหน้า มีช่องในนามบัตรต่างๆ

สุดท้าย

ไม่ทราบเพื่อที่ใช้ได้แบบไหนกัน

มันเพิ่งมาตอนงาน คอมมาร์ทครับ

อย่าได้ไหม เสียดาย ขอซื้อที่งานมันไม่ขาย

ดูมันทำ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

อ๋องับบ

Comment

สีแนวได้ใจครับ

เป๋าแถม HP ของผมขาดหมดแล้วครับ

ใกล้ได้ออกตังค์แล้ว

ฮาๆ

Comment

เป๋าสะพาย เหมือน Okley

Comment

ผมว่าได้แบบนี้แหละดีล่ะ ขืนได้แบบสะพายแล่ง หลังหักพอดี
            ผมขนาด 4720G แบกวันเดียว ปวดไหล่เลย เซ็งเป็ด

Comment

ง้า....สวยๆ....ทำไมไม่ได้แบบนี้บ้างอ่ะ...อิจฉา

ผมได้แบบสะพายอ่ะ หิ้วกันตัวเอียง..อิ..อิ

Comment

เศร้าใใ "^^"

อยากได้มั่ง

Comment

สวยดี ส้มฮอลลแลนด์ 1-3 ซะด้วย

Comment

ยักษ์ ใหญ่ตกรอบกันหมด วันนี้

ผมลุ้น สเปน อิอิ

Comment

ของผมเป็นกระเป๋าสะพาย Acer ดำ ของรุ่น16นิ้ว ตรงรุ่น เขาบอกมูลค่า 3000บาท ใบสีส้มนี่แลกซื้อในงาน 499 บาท ผมดูแล้วไม่น่าจะใส่ได้ เลยไม่เอา

Comment

Originally posted by greatlion View Post
                        ของผมเป็นกระเป๋าสะพาย Acer ดำ ของรุ่น16นิ้ว ตรงรุ่น เขาบอกมูลค่า 3000บาท ใบสีส้มนี่แลกซื้อในงาน 499 บาท ผมดูแล้วไม่น่าจะใส่ได้ เลยไม่เอา
                        ใส่ได้งับพอดีด้วย กำลังสวยอ่ะเราว่า

Comment

ผมแลกมาครับ 499 ในงานคอมมาร์ท ใส่ 6920Gก็เท่ห์ดีครับ

Comment

Working...
                          X