Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ G1sn เล่นเกม YURI ลื่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ G1sn เล่นเกม YURI ลื่นไหมครับ

อยากรู้ครับ 6920g ของผมมันกระตุกอะครับ

กำ เกมส์นี้ต้องการถึง G1เลยเรอครับผมเล่นมาตั้งแต่ 8400mg จนมา 8600 ยูริ ลื่นหัวแตกตายไปหลายตัวแล้วครับ ^^
    ปล รอG1มาตอบๆ

Comment

เครื่องผม 6920g กระตุกอะคับ กวนตีนป่ะละคับ ไอ้เครื่องเวน

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
        เครื่องผม 6920g กระตุกอะคับ กวนตีนป่ะละคับ ไอ้เครื่องเวน
        กวนตีนจริงๆครับ ยกไปร้านตามคุยกันใว้แหละดีครับ ให้เค้าเปิดเครื่องอื่นลองเล่นเลยว่ากระตุกปล่าวถ้าเครื่องอื่นไม่กระตุก ก็ แป๊ว เลยครับ ขอเค้าเปลี่ยนเลย สู้ๆครับ

Comment

พี่คับมะกี้ ผมลองดู ไบออสผม มันเป็น v. 1.05 ผมเข้าเวปacer 6920g มันมีถึง ver 1.07 แล้วถ้าผมแฟรชให้มันใหม่สุด นี่มันจาเกี่ยวไหมคับ อาจทำให้หายกระตุกก็เป็นได้ป่าวคับ

Comment

ปรับ Mode พลังงานเป็น High Performance อ๊ะยังครับ

บางทีมันอยู่ใน Mode Save Batt

Comment

ยังเล่นใหว ชิวๆ 555+ (พึ่งได้มา นะ การ์ดเทพในตำนาน)

Last edited by TWK.; 20 Jun 2008, 22:29:54.

Comment

ปรับหมดแล้วคับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ยังเล่นใหว ชิวๆ 555+ (พึ่งได้มา นะ การ์ดเทพในตำนาน)

ลอง Crysis ครับท่าน

SLi อายเลยนะเนี่ย

Comment

Originally posted by Sippaphas View Post
                    ลอง Crysis ครับท่าน

SLi อายเลยนะเนี่ย
                    งะ สงสัยเกมส์มีปัญหา นะ ท่าทางจะมี bug
                    เห็นคนที่ขายให้บอกการ์ดอันนี้รองรับ DX11 เกมส์ Crysis แค่ DX10 เอง

Comment

การ์ดรุ่นนี้ผมเคยมีครับ

มีการ์ดเขียวๆ

พังแล้ว

เป็นจุดแดงๆเต็มจอเลย

ฮาๆ

Comment

Working...
                      X