Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเซ็ต PES 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเซ็ต PES 2008

ผมเล่น PES2008 แล้ว เวลาเล่นกดลำบากมากเลยอ่ะ ครับ จะเซ็ตปุ่มทำยังไงเหรอครับ ผมเข้าไปเซ็ต แต่มันเป็นรูป จอย xbox 360 เซ็ตแล้วก็ไม่แก้ให้ผมด้วยอ่ะครับ

ก็ปรับตามปุ่มที่เคยเล่นในPS2เลยครับ

Comment

ไปโหลดแพทแก้สิครับ 3.9G มั้ง ผมลงแล้วภาพสวยขึ้นเพลงมันส์ขึ้น และตัวนักเตะอัพเดทใหม่จริงๆ (ผมโหลดจากเวปบิทเอานะ)

Comment

patch ไรหว่า3.9gb ? ใหญ่กว่าเกมส์อีกมั้งเนี่ย patch หรือเกมส์รวมpatch ครับแถมภาพสวยขึ้นอีก ม่ะ น่าสนใจ ขอลิ้งหน่อยครับเวปบิทไหน

evo patch ll ผมแค่1.6gb เองมั้ง แตกแล้วประมาณ2gb

Comment

Working...
        X