Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้เลยครับ p5k-c ไม่มีเสียงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้เลยครับ p5k-c ไม่มีเสียงครับ

ลงไดเวอร์ก็ไม่ได้ มันเขียนว่าล้มเหลว ทำไงดีอ่ะครับ รออยู่

ตั้งค่า ลองหมดรึยังครับ
    รึเสียที่บอร์ดป่าว
    ร้อยวันพันปีมีเสียบ้าง

Comment

ตั้งไงอ่ะ

Comment

ถามก่อนลงโปรแกรมใหม่ใช่ไหมคับแล้วเวลาลงไดรเวอเสียงนี่คุณอัพเดดไดรเวอเอาตรง device manager ใช่ม่ะถ้าเป็นอย่างที่ผมว่า พลาดแล้ว เคยโทรไปถามที่ร้านเขาตอบมาว่า ห้ามอัพเดดตรงdevice maneger ให้ลงไดรเวอจากแผ่นดิสอย่างเดียว มันติดตรงไฮเดฟฟิเนชั่นอ่ะ ลงจากแผ่นก้อม่ะมีปัญหาแระลองดูนะลงโปรแกรมใหม่

Comment

Originally posted by venom14 View Post
          ถามก่อนลงโปรแกรมใหม่ใช่ไหมคับแล้วเวลาลงไดรเวอเสียงนี่คุณอัพเดดไดรเวอเอาตรง device manager ใช่ม่ะถ้าเป็นอย่างที่ผมว่า พลาดแล้ว เคยโทรไปถามที่ร้านเขาตอบมาว่า ห้ามอัพเดดตรงdevice maneger ให้ลงไดรเวอจากแผ่นดิสอย่างเดียว มันติดตรงไฮเดฟฟิเนชั่นอ่ะ ลงจากแผ่นก้อม่ะมีปัญหาแระลองดูนะลงโปรแกรมใหม่
          ท่านเทพ ตรงประเด็นเลยครับ ทำตามท่านทีเดียวอยู่หมัดเลย เทพสมชื่อจิงๆ

Comment

Working...
          X